Lải nhải chém gió....

PVD mất mốc 78, GAS mất mốc 86. Cùng xem cuối ngày ra sao. Tâm lý bà con vẫn tương đối vững. Chưa có hiện tượng tháo cống hàng loạt. Có cái gì đó gợn gợn mà vẫn chưa nghĩ ra....

Chuan bi xuong tien muc tiep AAA. Tat nhien la chi mua gia do. :heo09:.

Vua lam ty 3A gia tham chieu. Cuoic ung cung mua duoc. Tg 2x moi xuong hang. Xuong thi lai mua tiep gap 3 :))) Kieu gi cung co an. KHogn quan trong la phan tich cac thu ra sao, vao trade voi 1 tam the chac thang thi kieu me gi chang thang :))

Last edited by a moderator:
Uh :). Nhiều khi mình thấy cũng thế :)))).

Hie hie. Thỉnh thoảng bác ghé chơi và chém với em vài câu nhé.

Hz. Enter xong nhiều lúc thấy mình đa cảm vl mà sao lúc enter hăng thế :)))

Không biết các bác thế nào chứ em thấy phiên nay giao dịch nhạt vãi. Có mỗi mấy em bds tin tin là hay ho còn lại BCs chán vãi.
Đang canh cơ hội đẹp rồi buôn chứng và buôn phân. Tự nhiên nghĩ, nếu Đạm cà mau IPO, sang năm PVN nó thoái vốn tiếp tại DPM, DPM lại mua lại cp đấu giá năm nay của DCM thì thế nào nhỉ??? Sẽ là người khổng lồ trong ngành chăng !!!!

Không biết các bác thế nào chứ em thấy phiên nay giao dịch nhạt vãi. Có mỗi mấy em bds tin tin là hay ho còn lại BCs chán vãi.
:D. Chọn cổ mà chơi, kệ TT thôi . Lsao mà 80% hàng sẵn là ok :fishing:

OK bác Bư ;) Bác có con nào hay hay phím em, em :fishing: với .
Em đang phím vợ mua BCC :))). Tài khoản đang là AAA-BCC :))) . Rất chi là bảng chữ cái . Nhiều tiền thì DXG /PPI cũng ok . VCS em cũng ngâm tôm một ít :fight:

AAA-(BB)B-CC(C) :105:

Em đang phím vợ mua BCC :))). Tài khoản đang là AAA-BCC :))) . Rất chi là bảng chữ cái . Nhiều tiền thì DXG /PPI cũng ok . VCS em cũng ngâm tôm một ít :fight:

Hehe. Em cảm ơn bác. EM sẽ canh rồi lên tàu cùng bác. DXG em hơi lo ngại vì nó liên quan nhiều tới bên Việt Á. Bác nên watch closely em này. TT36 cũng không đùa được đâu :)

Hehe. Em cảm ơn bác. EM sẽ canh rồi lên tàu cùng bác. DXG em hơi lo ngại vì nó liên quan nhiều tới bên Việt Á. Bác nên watch closely em này. TT36 cũng không đùa được đâu :)
Tks bác :). Em lướt lát nên chỉ cần FA ok là xơi được rồi . Kệ nó :banana105: .

Ai cũng sợ phải cutloss và muốn take profit. Cơ mà hình như lúc làm thì toàn ngược lại, take loss and cut profit :)))

Ai cũng sợ phải cutloss và muốn take profit. Cơ mà hình như lúc làm thì toàn ngược lại, take loss and cut profit :)))
cut profit; chuẩn vãi
Thói quen của traders là đứng tấn, khi chớm lãi là cắt. Rồi lại chọn 1 em mới đứng tấn

Thị trường tèo thì mặc thị trường.
Cứ "Bai en hâu thôi" ;) Tối nay lại về nhà xin tiền vợ tiếp. Chấp nhận chịu nhục còn hơn chịu lỗ :))

Những lúc thế này, ngoài trừ việc lên plan thật sát, thì việc đọc 1 cuốn sách là hợp nhất. Nhân tiện khoe luôn, em đang đọc cuốn: "Warren Buffet, quá trình hình thành nhà tư bản" mà thấy hay quá các bác ah.

Nhin list cua cac bac hang xom, ai cung co con xanh. Minh nam co 2 con ma con eo nao cung do voi vang. Cai con ban di hom truoc thi hom nay no lai khoẻ. Thế mới buốt. Bình tâm lại nào. Tránh hành động điên dại :dash:

Thị trường tèo thì mặc thị trường.
Cứ "Bai en hâu thôi" ;) Tối nay lại về nhà xin tiền vợ tiếp. Chấp nhận chịu nhục còn hơn chịu lỗ :))
Thế mới tham gia cờ bạc à, vì còn xin đc tiền vợ, chứ như mình chưa mở mồm nó cho cái tát :4:

Thế mới tham gia cờ bạc à, vì còn xin đc tiền vợ, chứ như mình chưa mở mồm nó cho cái tát :4:

Dạ cũng không lâu CT ạ. Cơ mà được cái nịnh vợ tốt và thi thoản đưa tiền lãi cho vợ nên xin vẫn được bác ạ :)) Nói ra thì nó hơi hèn, nhưng sự thật nó phũ phàng vậy.

Dạ cũng không lâu CT ạ. Cơ mà được cái nịnh vợ tốt và thi thoản đưa tiền lãi cho vợ nên xin vẫn được bác ạ :)) Nói ra thì nó hơi hèn, nhưng sự thật nó phũ phàng vậy.
Còn lãi để đưa vợ thế tốt quá rồi, chúc mừng :41:

Back