Lải nhải chém gió....

Hôm quamua 100% theo cam giac. Hoom nay mua 100% confirm la day da o day roi.
Media bao gio cung la cong cu cua tay voi. Hihi

Hôm quamua 100% theo cam giac. Hoom nay mua 100% confirm la day da o day roi.
Media bao gio cung la cong cu cua tay voi. Hihi

Hehe. Lướt qua bảng thấy market breath đã khá hơn rất nhiều.
Mã nào cần xuống sẽ vẫn xuống...
Mã nào có thể lên sẽ vẫn lên .. :D

Sao lại lôi em vào góc khuất làm chuyện mờ ám thế này... :20::20:

Cụ Pilot thi thoảng ghé nhà em chơi chứ không em bị CT dìm hàng kinh quá. Mồ hôi cứ đầm đìa. Bỉm thì có nhưng vợ bảo phải để cho con dùng. Em éo được dùng. Khổ lắm.

Cụ Pilot thi thoảng ghé nhà em chơi chứ không em bị CT dìm hàng kinh quá. Mồ hôi cứ đầm đìa. Bỉm thì có nhưng vợ bảo phải để cho con dùng. Em éo được dùng. Khổ lắm.
Ổng đang full tiền lúc này khác gì trúng lô đề. Cho ổng gáy tí cho nó có chút tính nhân văn cụ ạh.

Nhìn thị trường kiểu này em thấy xương quá. Hôm qua có cơ hội lui binh trong trật tự, đúng là như trúng an ủi. Thua ông CT kia trúng độc đắc... :4::4:

Ổng đang full tiền lúc này khác gì trúng lô đề. Cho ổng gáy tí cho nó có chút tính nhân văn cụ ạh.

Nhìn thị trường kiểu này em thấy xương quá. Hôm qua có cơ hội lui binh trong trật tự, đúng là như trúng an ủi. Thua ông CT kia trúng độc đắc... :4::4:
Có đc cái éo gì bỏ vào mồm đâu mà trúng độc đắc. Hôm nay biết sợ rồi à ? thế hủy cái lệnh mua 13 chưa :4:

Có đc cái éo gì bỏ vào mồm đâu mà trúng độc đắc. Hôm nay biết sợ rồi à ? thế hủy cái lệnh mua 13 chưa :4:
Hủy thôi... Nhìn thị trường càng ngày càng đuối thì mua làm gì... :39::39:

Ôm cash trong lúc thị trường đứt thảm thì đã là may quá rồi còn gì. Hay CT muốn đứt theo thằng khác cho nó nhân văn... :24::24:

Hủy thôi... Nhìn thị trường càng ngày càng đuối thì mua làm gì... :39::39:

Ôm cash trong lúc thị trường đứt thảm thì đã là may quá rồi còn gì. Hay CT muốn đứt theo thằng khác cho nó nhân văn... :24::24:

Tu tin len chu bac Pilot. Hihi.

Chốt ITQ, MSN và LAS. Deal đầu tiên của năm là ngon cờ him. Nhất là ITQ. Mua 26.x bán 32.x. Hihi
Dồn tiền sang mua em khác. Lý do mua giá xăng giảm, cơ bản ngày càng ngon và chart thì có vẻ ngon.

AAA đã shoot cuối năm. Quá buồn cho 1 cuộc tình nhưng sẽ chiến em nó vào thời điểm khác.
SSI vướn hold. Vẫn định chấm mút tý cổ ức. Không biết ức tới đâu. Chưa mở vị thế mua thêm. Lý do là vẫn chưa nhìn thấy điểm sáng của iem nó và các em khác thì ngon hơn. Hihi.

Last edited:
Chốt ITQ, MSN và LAS. Deal đầu tiên của năm là ngon cờ him. Nhất là ITQ. Mua 26.x bán 32.x. Hihi
Dồn tiền sang mua em khác. Lý do mua giá xăng giảm, cơ bản ngày càng ngon và chart thì có vẻ ngon.

AAA đã shoot cuối năm. QUá buồn cho 1 cuộ tình nhưng sẽ chiến em nó vào thời điểm khác.
SSI vướn hold. Vẫn định chấm mút tý cổ ức. Không biết ức tới đâu. Chưa mở vị thế mua thêm. Lý do là vẫn chưa nhìn thấy điểm sáng của iem nó và các em khác thì ngon hơn. Hihi.
Ngon rồi , tàu ngầm có khác êm thế :D

Cần tĩnh tâm lại bác Bưu ạ. Bác có con nào trong danh mục bà xã hay hay thì phím em nhớ :)) Em kết danh mục bà xã của bác. Hihi.
Danh mục bà xã em xây dựng trên cách trading khác . Đợi đủ 1 năm em xem cách nào hiệu quả hơn thì em sẽ đổi :D
Đang canh cho về lại với Vico :). Nếu thích tàu ngầm thì inbox kèm mật khẩu nhé =)))

RỒi. Ranh mục nay 1 giảm, 1 đứng yên, 1 tăng. May là em tăng nó lại tím còn em giảm nó chỉ giảm 1 line.
Giá xăng mà cứ giảm thế này thì không biết thế nào đây.... Hồi hộp quá :">

Danh mục bà xã em xây dựng trên cách trading khác . Đợi đủ 1 năm em xem cách nào hiệu quả hơn thì em sẽ đổi :D
Đang canh cho về lại với Vico :).
Vico thì chỉ chờ gió đông tới là thịt. Cơ mà chắc cũng tính bằng tuần. Hihi.
Em đợt này cũng thay đổi phong cách trading. Em đang chuyển sang hướng dân dã hơn trước nhưng cố gắng có nhịp đập của market trong đó nhiều hơn.

Hiện tại em thấy phong cách đánh chậm hiệu quả hơn . Đặc biệt vòng quay vốn của em giảm chưa tới 1/10 so với cách đánh cũ nhưng lợi nhuận vẫn được đảm bảo . Vẫn đang trong thời gian test :). Phải một thời gian đủ dài và trải qua tiếp vài lần Blackswan mới biết được cách nào hiệu quả hơn :D
Hehe. Em thì lúc nào vòng quay vốn cũng thấp. Em chỉ thay đổi ở cách chọn cổ phiếu và cách hành động. Quan tâm tới trend nhiều hơn là tới FA của cổ. Còn mua rồi mà nó không úp chén là bán sạch, chứ không có mua bình quân gì sất. Hihi.

Hehe. Em thì lúc nào vòng quay vốn cũng thấp. Em chỉ thay đổi ở cách chọn cổ phiếu và cách hành động. Quan tâm tới trend nhiều hơn là tới FA của cổ. Còn mua rồi mà nó không úp chén là bán sạch, chứ không có mua bình quân gì sất. Hihi.
Em là em nghi Vịt cỏ Vân Đình sắp biết đi rồi :64::64::64:

Em là em nghi Vịt cỏ Vân Đình sắp biết đi rồi :64::64::64:
Em no nay an tuong qua thay Buu a. Em dang doi 1 net ro rang hon roi xuong tien. Tranh thu cho chot may em khac nua. Hihi.
Hom nay moi xuong tien mua con mam :D Khong biet the nao. Em cam giac dot nay thi truong chung se di hoi la.

Back