Know 2 Grown and Open 4 Sharing

G: G sẽ giao dịch trong biên độ 100pip (1555 - 1656 xê dịch +/- vài pip) cho đến khi có những thông báo / news "giật gân" làm thay đổi quan điểm của dân chơi.

Lần này thị trường chạy theo butterfly pattern với sma20 làm điểm tựa mà Know vẫn chê nhỉ!:D

Lần này thị trường chạy theo butterfly pattern với sma20 làm điểm tựa mà Know vẫn chê nhỉ!:D

Khi TT ko có biến cố nào cực shocked tác động thì mình trade theo TA, Đợt rồi, em toàn đánh hàng đầu cơ vì thế tiêu chí - có biến là chạy trc đã. tham có liều lượng :)). Sắp tới sẽ theo dõi hàng cơ bản. HAG và 1 số mã nữa là hàng em yêu thích nhất.

Khi TT ko có biến cố nào cực shocked tác động thì mình trade theo TA, Đợt rồi, em toàn đánh hàng đầu cơ vì thế tiêu chí - có biến là chạy trc đã. tham có liều lượng :)). Sắp tới sẽ theo dõi hàng cơ bản. HAG và 1 số mã nữa là hàng em yêu thích nhất.

He he he :D

đêm nghe bão trong lòng
đêm lộng tiếng chờ mong
đêm kín kẽ đục trong
đêm rót xuống đôi dòng
...rất đêm

tôi mải miết trò người
tôi xao lãng cuộc chơi
tôi chợt lỡ đôi mươi
tôi níu vội nụ cười
...với tôi

em thanh khiết trắng ngần
em căng mọng làn xuân
em e ấp tình thân
em xa cách muôn tầng
...vẫn em

Nguyễn Thương Việt

G: oh la la, G đang thể hiện cái kỳ vọng của tay chơi. nếu TT Âu Mỹ mà phát biểu linh tinh ko giống cái kỳ vọng đó thì sọc tới gốc :D

G: G sẽ giao dịch trong biên độ 100pip (1555 - 1656 xê dịch +/- vài pip) cho đến khi có những thông báo / news "giật gân" làm thay đổi quan điểm của dân chơi.

G hôm nay dễ làm cái 1656 lắm.

PS: nhìn cách lên như này thì chưa xuống ngay dc. phải làm 30-50pips đã. (take note lại lấy bài học)

Last edited by a moderator:
Back