Know 2 Grown and Open 4 Sharing

Em phải rất hiểu bản thân đến mức mọi suy nghĩ cực kỳ trong suốt ( như anh nè :D ) thì em sẽ có lối đánh lợi hại tỷ lệ thắng cao , suốt ngày ca hát ( hay còn gọi là chém gió trên VC :D ) và đong đưa với Rai he he

hihihi...

show me your more fresh blood, em sẽ cho ltc thấy cái cực kỳ trong suốt ấy ntn, hahaha...

Mình hiểu rồi, nàng vẫn thế :) rằng vẫn tinh tế và mỏng mảnh như xưa.

F5 liên tục nàng nhé.

Cuối tuần thư giãn + vui vẻ. Ăn nhiều nhiều thêm nha.

Từ hổm rày cô lái nhắc nhiu đến Involio, ko biết là em đã có vinh dự biết cô trc đây ko?

còn tt, quan điểm của em là vẫn chưa thấy có tín hiệu tích cực như mong muốn, nên vẫn đang canh ra nốt cho xong tiệc này, ko màng nhiều đến việc lãi lớn tận ngọn,

em ko có thần kinh thép như các bác ở đây, cũng ko phải nghề chính nên em chỉ muốn giành 1 phần thời gian cho chứng thôi, ko mún chứng choán hết tâm sức của mình.

sau tiệc này, em định là sẽ nghỉ ngơi f5 lại. em chỉ định sử dụng 80% energy , lúc nào cũng 100% thì hổng chịu thấu. :)

phụ nữ nào mà ko có giây phút mong manh hả chị. nhất là tham gia chứng trường, đôi lúc cần mỏng manh. :)

chúc chị cuối tuần zui zẻ nhé.

Last edited by a moderator:
Thấy em đối đáp và tranh luận với quần hùng ở đây có kém cạnh tí nào đâu mà mới 80% công lực hả! Thiệt là bái phục quá đi!

Thấy em đối đáp và tranh luận với quần hùng ở đây có kém cạnh tí nào đâu mà mới 80% công lực hả! Thiệt là bái phục quá đi!

lúc si nghĩ trả lời câu hỏi của Blue là phải dùng tới 200% công lực đó. :D

ham zui wa, giờ em còn phải ở lại làm nốt cái proposal nà, hix

ps: à, cho em đính chính, xong tiệc này, em qua nhõng nhẽo với lão Gold già, ứ chơi chứng nữa. hì..hì...:)

thui em dzìa, 9W các bác!

mình bắt đầu có những cơn lo, 1 cái gì đó nó có chút chút tính chất của "wild animal robot". nó ko phải là 1 uptrend, nó là 1 bầy thú đi qua. mình ko mún mất đi thành quả mình đã có được và quyết định chiến thuật đánh nhanh rút gọn.

mình bắt đầu có những cơn lo, 1 cái gì đó nó có chút chút tính chất của "wild animal robot". nó ko phải là 1 uptrend, nó là 1 bầy thú đi qua. mình ko mún mất đi thành quả mình đã có được và quyết định chiến thuật đánh nhanh rút gọn.
Ặc. Thế BVH của anh có lên được 75 hok em?

xác định chính xác rồi,

thú nhún đã vào set up 75 bàn , mở qua .... giống truờng hợp tháng 6/2008.

Sức công phá , càn lướt chắc chắn là khủng...

thui, mình về nhà mình, nói cho sướng miệng, :))

em nghĩ, có nghĩa là nhiều khả năng nó sẽ lên tiếp. vì gần 30m vẫn giữ dc lực dù sọc cũng khá

com on, hold....hold....

30-15m tiếp

in 15m mà ko đục 80 thì chuẩn bị

com on babe,

lên 84-87, sẽ có kha khá TP. mình sẽ canh lực ở ngưỡng này, đuối là mình sẵn sàng vin cành ngay ko thương xót

em trade cực kỳ đơn giản & hổng giống ai: biến động thân nến, em ko quan tâm cái gì làm thân nến giãn nở :D

tất cả em qui về 2 thứ: fear & hope , và cả 2 đều ko thoát ra khỏi thân nến :D

Ah thấy nó tăng thì dzo thấy nó tụt thi zọt lẹ :D Vậy làm thế nào để có lãi ???

ko phải thế, giống như anh chơi cờ, anh phải đọc dc các nước đi trc của đối phương và lên pa của mình. trong các môn thể thao, em mê nhất là cờ tướng và cờ vây.

Back