Hàng Nguội và Hàng Nóng

TRC rớt từ 45 về 36, là giảm đúng 20% rồi nhỉ ? mốc 36 cũng khá mạnh,
nhưng nếu theo mô hình ABCD, thì TRC có thể rơi về tận ~34.
Và giá cao su vẫn chưa có đáy :105:

a sẽ bắt dao một ít ở 36, trông đợi cú hồi dăm bảy % thôi.

Vậy cứ chuẩn bị sẵn súng ống đạn dược và lương thảo, khi nào địch đến cứ điểm ấy thì du kích trong bụi lao ra khởi nghĩa :D

TRC rớt từ 45 về 36, là giảm đúng 20% rồi nhỉ ? mốc 36 cũng khá mạnh,
nhưng nếu theo mô hình ABCD, thì TRC có thể rơi về tận ~34.
Và giá cao su vẫn chưa có đáy :105:

a sẽ bắt dao một ít ở 36, trông đợi cú hồi dăm bảy % thôi.

Cái vụ trồng cao su bên campuchia nó làm sao ấy, thằng tây có vẻ không thích anh ạ
Diện tích trồng =2 lần diện tích tại VN, cũng khá rủi ro xét về dài hạn, chưa kể có gì đằng sau...

Cái vụ NLG này em kết thúc nó rồi các bác nhé sau 1 vài thông tin về chất lượng các công trình kém lắm !
Em viết dòng công báo vậy nhé,còn ai mua bán tùy lòng ! :D

Cập nhật ranh mục lướt sóng
ITQ múc 6.8 (hàng đã về)
PVS bình quân 28.05 (mua hôm qua)
KSQ 4.3 (mút today)

Chào cả nhà, mình là thành viên mới được libi giới thiệu, mong được học hỏi nhiều từ anh em. Mình thấy mã DCS cũng có thể xem xét.

Sent from my SM-N900 using Tapatalk

Chào cả nhà, mình là thành viên mới được libi giới thiệu, mong được học hỏi nhiều từ anh em. Mình thấy mã DCS cũng có thể xem xét.

Sent from my SM-N900 using Tapatalk
Hàng nóng điển hình, sóng sánh quá ngon nhưng đang trong trend down
Vượt 6.8 xúc thơm

TT tăng lại cũng được mấy phiên rồi, đủ để 1 số CP có tín hiệu mua thơm, ngon, ngọt theo system của em.
Không thể ngược đường ngược nắng để CE, các cổ cánh ngon tới mấy cũng phải nhòm nàng Vni mà tiến thoái.
Mai vnindex tăng nhẹ hoặc tăng nặng em sẽ xuống xèng với 3 trong số em chân dài này (vừa múc vừa hóng nhé các bác, hàng chân dài giảm sâu này đủ để các bác thoải mái nhồi tiền những phiên tiếp theo)
Tín hiệu múc của em đang đến với REE SAM HVG SHS DLG DCS TTF FIT SD9 FCM CDC IDI
Nhiều quá em chẳng post chart. Mai chú nào CE và duy trì thanh khoản tốt là em xúc (max 3 chú)

Thế trong đám này thì thằng nào có khả năng cao sẽ phi 30-50% để em nâng cao cảnh giác, bác? :D

Thế trong đám này thì thằng nào có khả năng cao sẽ phi 30-50% để em nâng cao cảnh giác, bác? :D
Toàn bộ bác ợ. Nên múc vào cuối phiên, khi có thể dự đoán được giá đóng cửa (CE là oánh ATC cho mấu)
Của rẻ là của ôi, đèn đỏ là té, chớ ham

Toàn bộ bác ợ. Nên múc vào cuối phiên, khi có thể dự đoán được giá đóng cửa (CE là oánh ATC cho mấu)
Của rẻ là của ôi, đèn đỏ là té, chớ ham
Toẹt vời. Thanh củi bác.
Trong đám ấy em thích HVG và SHS. Để mai đi làm sớm xem chart xem thế nào.

Tiền không thiếu, chỉ là lòng tham quá nhiều :D
Năng nhặt chặt bị các cụ ạ
Bác "soi chart" BVH va DPM giúp em với được k? Em thấy BVH đang lên rồi, thấy DPM bà con mua cũng nhiều quá, mà nó chưa nhúc nhích gì cả.

Bác "soi chart" BVH va DPM giúp em với được k? Em thấy BVH đang lên rồi, thấy DPM bà con mua cũng nhiều quá, mà nó chưa nhúc nhích gì cả.
DPM no comment vì chẳng nhìn ra cái gì cả. BVH em nghĩ nó vươn tới cái cản rất mạnh 40-41

DPM no comment vì chẳng nhìn ra cái gì cả. BVH em nghĩ nó vươn tới cái cản rất mạnh 40-41
Cám ơn bác rất nhiều.. Vậy đợi đến cản, mình out rồi xem nó sao thì tính tiếp bác nhỉ. Hôm nọ em vào 10 cổ rồi. :1:

Nó có cái cản khá mạnh 8.5, giá tăng nhưng thanh khoản không tăng tương ứng. Sẽ hóng thêm chú này, sóng sánh khá đều đặn

Em cũng chỉ đặt target nó lên 8.5 thôi :), đạt dc target đó thoát 1/2 hàng chờ tính tiếp :)

Back