Hàng Nguội và Hàng Nóng

Em ko đi câu. Mua khi nó tăng giá

cách oánh của em cũng giống của bác. chỉ mua khi tăng và mua bình quân tăng. đang thử nghiên cứu xem mua trước break được hay không. bác thử ngó em vip xem thế nào. theo sys của em thì nó sắp break.

cách oánh của em cũng giống của bác. chỉ mua khi tăng và mua bình quân tăng. đang thử nghiên cứu xem mua trước break được hay không. bác thử ngó em vip xem thế nào. theo sys của em thì nó sắp break.
Đồ thị nó giống vnindex nhỉ, system của bác break thì index cũng break đấy :rolleyes:

Đồ thị nó giống vnindex nhỉ, system của bác break thì index cũng break đấy :rolleyes:

Index giờ ko dọa đc nhỏ lẽ nữa rồi. haha
cùng theo dõi xem sao nhé bác. tôi cũng chưa mua. chỉ là đưa ra để theo dõi. vẫn ôm vcb thôi.

Index giờ ko dọa đc nhỏ lẽ nữa rồi. haha
cùng theo dõi xem sao nhé bác. tôi cũng chưa mua. chỉ là đưa ra để theo dõi. vẫn ôm vcb thôi.

VIP tây lông lại tham chiến, con này có vẻ được bác nhỉ

đó là đưa ra để kiểm nghiệm sys thôi bác. khả năng break trong tuần là cao. nhưng nếu ăn chắc, nên đợi break mới vào.

Cám ơn bác, em cũng ngó nghiêng và thấy có vị ổn. Nay thấy tây lông ăn vã nó nên em cũng vừa đu theo tý

3 chú hàng này em sẽ ngồi soi trong thời gian tới, phiên em nó cởi trần là xông vào mút

E cũng theo doi TRC ... không biet có chuyen gì mà phi từ 44 vê 36 ... tây bán cũng k phải nhiều nếu no tốt :D mà e này thanh khoản hơi bèo :D

E cũng theo doi TRC ... không biet có chuyen gì mà phi từ 44 vê 36 ... tây bán cũng k phải nhiều nếu no tốt :D mà e này thanh khoản hơi bèo :D
Hàng ngon nó thía, ai lại cứ 1 ngày 10-20 trẹo cổ kiểu FLC PVX kinh chết

Back