Hàng Nguội và Hàng Nóng

DPM rơi nhiều là do GAS tăng giá khí đầu vào khoảng 20%,nên LN giảm rất mạnh,khoảng 500 tỷ/năm.Hiện tại chưa công bố,NN đang bán mạnh,các bác ko nên vào nhé.Tránh xa cho lành.G/T!
Thanks thông tin hữu ích của bác :53:

DPM rơi nhiều là do GAS tăng giá khí đầu vào khoảng 20%,nên LN giảm rất mạnh,khoảng 500 tỷ/năm.Hiện tại chưa công bố,NN đang bán mạnh,các bác ko nên vào nhé.Tránh xa cho lành.G/T!

2%/năm hay 20% trong năm 2014 hả bác?

DPM cứ giảm đê, mai mốt chỉ cần giá gas giảm phát là em nó lại lên đồng thoai cụ Lý nhở.

DPM cứ giảm đê, mai mốt chỉ cần giá gas giảm phát là em nó lại lên đồng thoai cụ Lý nhở.
Giá sẽ đi trước tin, DPM tin xấu nên mới có giá hiện tại
Có thông tin Hoangling cung cấp là rất tốt, hạ tỷ lệ sẽ đầu tư vào em nó đi 1 chút cho thanh thản cái đầu

Last edited by a moderator:
2%/năm hay 20% trong năm 2014 hả bác?
QĐ tăng giá khí đầu vào của Gas cho Đạm đã được TTg ký rồi,có hiệu lực kể từ 1/4/14.Chỉ chờ ký lại HĐ giữa Gas và Đạm thôi.
Nhìn chart trên :giá, KL và theo dõi GD NN khả năng giá xuyên thủng hỗ trợ là chắc chắn.
NN bán là có lý do của họ vì từ nay đến 2018 DPM ko còn tăng trưởng và hiệu ứng khi 1 quỹ này bán sẽ làm quỹ khác bán theo...
Anh em mình tránh xa cho lành.

QĐ tăng giá khí đầu vào của Gas cho Đạm đã được TTg ký rồi.Chỉ chờ ký lại HĐ giữa Gas và Đạm thôi.
Nhìn chart trên :giá, KL và theo dõi GD NN khả năng giá xuyên thủng hỗ trợ là chắc chắn.
NN bán là có lý do của họ vì từ nay đến 2018 DPM ko còn tăng trưởng và hiệu ứng khi 1 quỹ này bán sẽ làm quỹ khác bán theo...
Anh em mình tránh xa cho lành.

Chúc mừng PTK của bác nhé ! Con này ngắm trước cả bác cơ, do gia đình có việc nên để xổng mất .

Để nó tăng trần mới soi sao ? Soi ji` mà chậm thế ? Đích tạm của nó là 9 . Nếu thị trường ngon là mệnh đó .Thật là phí

Để nó tăng trần mới soi sao ? Soi ji` mà chậm thế ? Đích tạm của nó là 9 . Nếu thị trường ngon là mệnh đó .
Thời gian gần đây ít mã oánh tiết cung lắm. Thông thường các anh tổ lái sẽ xúc xả tạo thanh khoản đầu phiên để rũ cũ đón mới
Có ai nghĩ PTK nó uýnh kiểu farmer khi xưa đâu

TRC rớt từ 45 về 36, là giảm đúng 20% rồi nhỉ ? mốc 36 cũng khá mạnh,
nhưng nếu theo mô hình ABCD, thì TRC có thể rơi về tận ~34.
Và giá cao su vẫn chưa có đáy :105:

a sẽ bắt dao một ít ở 36, trông đợi cú hồi dăm bảy % thôi.

Back