Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Tui chủ yếu vuốt là giỏi, lão đoán được tương lai là lão giỏi hơn tui gấp trăm lần rồi đó.
Đâu phải thế ạ? Bên Phố Huyền Bí thì dùng từ Gọt chứ ạ?
Số anh thể nào cũng có Cự Môn hóa Kỵ, nằm ở trục Huynh-Nô... thế nên mở miệng ra là ăn Phi Đao... Âu cũng là ý trời, khó tránh lắm ạ... ke ke ke
Mà sao anh không mắng cũng chẳng like pọt của em là sao? Anh lại dùng kế gì đây ạ? Mắng nhoát đi, rồi gả cô con gái xinh cho em nhóe...kiềm lại làm chi...ke ke ke

Thầy @Rai2705 ra anh lùn chưa... e xuống ga cầm tiền bâng khuâng ko biết bắt tàu nào... thấy tàu dầu chen chúc nhưng lại sợ cháy...
Plan của bác thế nào thì mần thế ấy đi.
Cá nhân em chưa bán lúc này, nhưng sẽ canh giảm MG để cân bằng trạng thái.
Chart vẫn tốt, biên độ cũng không lớn để lướt lát.
Quí 4 và quí 1 thường sẽ thuận lợi cho nhóm BĐS, tùy khẩu vị mỗi người :1:

Chị hổng hiểu gì về thủy sản hết nên không thể dự đoán tương lai nó có tốt nữa hay không. Nhìn lịch sử làm ăn và chia cổ tức thì cũng ổn. Cơ mà nếu thích bám đuôi anh Hưng thì cứ theo thôi.
Thanks chị... ăn theo a lùn khó phết, anh ấy đang đè mua nốt 30% còn lại nên muốn ăn phải chờ đợi thoai...

Chị là Đại Lý Phi Đao... ai dám tranh dành tước hiệu nữa ạ... em thì chỉ thik anh Táo thôi, đợt này chỉ thik mỗi ảnh... thú vị thặt... k k k...
Quan điểm của Tử Bình Manh phái thì mộc hỏa là dương, kim thủy thấp thổ là âm ám. Tứ trụ của Cào thủy, thấp thổ bao cục chế mộc hỏa. Tứ trụ của anh Nhâm Tý là kỵ thần. Tháng này này là Nhâm Tý nên ứng kỳ. Người biết mệnh lý cũng dễ vị tha...

MMs điều trụ khéo quá, không có ROS thì có VIC, VRE...chỉ thiếu mỗi volume nữa thôi. Ngay cả phiên thứ 2 tăng mạnh nhưng volume lại không đạt. Chắc phải chờ qua tết tây xem bù volume theo chiều nào.

Quan điểm của Tử Bình Manh phái thì mộc hỏa là dương, kim thủy thấp thổ là âm ám. Tứ trụ của Cào thủy, thấp thổ bao cục chế mộc hỏa. Tứ trụ của anh Nhâm Tý là kỵ thần. Tháng này này là Nhâm Tý nên ứng kỳ. Người biết mệnh lý cũng dễ vị tha...
Lại 1 ông Nhâm tý :109:

Ôi thế là không cần tu mà cũng có thể mở lòng Từ Bi Vô Lượng ạ anh? Thế là anh còn cao chiêu hơn cả Thiết Đô Đốc ạ? Chắc anh là Tư Mã Ý rồi, không ai qua mặt được rồi... :19:
Thiết Đô Đốc kỳ này không dám manh động nữa rồi... cầm Ấn soái, leo lên Thuyền chạy thoát thân rồi...:24:

Status
Not open for further replies.
Back