Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
@Giốc La, cũng nói thêm, Nhâm Tý nó cũng có sẳn trong Tứ Trụ của Cào.
Em đang phân vân chỗ này dữ lắm, Nhâm Tý hay là Quý Sửu... Anh điểm huyệt Hợi là tuyệt vời lắm ạ, không chê 1 chữ nào được... he he he. Người ngoài không hiểu, miễn anh em ta hiểu là được... he he he

Lại 1 ông Nhâm tý :109:
Anh Táo tuổi Thân / Dậu gì đó, em đoán bừa vậy.
Đời đầu ảnh dùng chữ Táo Thổ, chắc hẳn Dụng Thần là Thổ để trợ Thân (Táo Thổ: Mậu/Thìn/Tuất) => Thân nhược => Dáng người không to cao.
Sau này ảnh dùng chữ Xanh Đậm, thì chuyển sang Mộc, chắc hẳn là dùng Mộc để chế Thủy, dẫu có khắc Thân => Hy sinh hình dáng để cướp Tài. Chắc nghe chị em nói đàn ông cần Tài không cần Dáng đẹp đây mà...kkk
Thiên hạ đệ nhất soi... :109:

Anh Táo tuổi Thân / Dậu gì đó, em đoán bừa vậy.
Đời đầu ảnh dùng chữ Táo Thổ, chắc hẳn Dụng Thần là Thổ để trợ Thân (Táo Thổ: Mậu/Thìn/Tuất) => Thân nhược => Dáng người không to cao.
Sau này ảnh dùng chữ Xanh Đậm, thì chuyển sang Mộc, chắc hẳn là dùng Mộc để chế Thủy, dẫu có khắc Thân => Hy sinh hình dáng để cướp Tài. Chắc nghe chị em nói đàn ông cần Tài không cần Dáng đẹp đây mà...kkk
Thiên hạ đệ nhất soi... :109:
Nhìn kỹ thấy 2 cây dừa cong xuống, chắc đang ủ mưu thoát nghèo...quả là cướp tài cướp tài.
tuy nhiên thành bại tại ...thiên, tự nhiên ở giữa lại có cái gì ..up! có khi giữa đường lại bị em hợi nào đón đánh. thế thì lại ngàn năm hận, bao giờ tái chiếm nhị quảng châu hiiiiiiiiii

Nhìn kỹ thấy 2 cây dừa cong xuống, chắc đang ủ mưu thoát nghèo...quả là cướp tài cướp tài.
tuy nhiên thành bại tại ...thiên, tự nhiên ở giữa lại có cái gì ..up! có khi giữa đường lại bị em hợi nào đón đánh. thế thì lại ngàn năm hận, bao giờ tái chiếm nhị quảng châu hiiiiiiiiii
Anh Táo có cái hay lắm, công thủ toàn vẹn lắm ạ... Thiết Đô Đốc cứ để đó cho em xiên...ke ke ke...
Bao giờ em xiên không nỗi, thì Thiết Đô Đốc ra tay ứng kiú nhé... lại dụng Thường Mã Hôi kế nhé... ke ke ke...

View attachment 4783
Dương xuân bạch tuyết!
quả là Chán đại đô đốc tinh thần muôn trượng, giữa giá rét mà ủ mưu vượt núi tuyết! định tạo kỳ tích ...quả là pái phục !
Đã vượt được đâu ạ, hôm nay vẫn còn chưa sang tiết Đông Chí (9h tối hơn, mới giao Tiết ạ), vẫn là Đại Tuyết, là con Hợi to tổ chảng ạ... Thiết Đô Đốc pọt tranh sớm quá, kẻo Táo quân bày kế đánh úp...hu hu hu
Ý em, là Đô Đốc trao cho em Ấn soái trận khẩu chiến này, khẩu chiến về Huyền Học, trên cơ sở là 8 tự của bà chị tay to ấy ạ...he he he

Đã vượt được đâu ạ, hôm nay vẫn còn chưa sang tiết Đông Chí (9h tối hơn, mới giao Tiết ạ), vẫn là Đại Tuyết, là con Hợi to tổ chảng ạ... Thiết Đô Đốc pọt tranh sớm quá, kẻo Táo quân bày kế đánh úp...hu hu hu
Ý em, là Đô Đốc trao cho em Ấn soái trận khẩu chiến này, khẩu chiến về Huyền Học, trên cơ sở là 8 tự của bà chị tay to ấy ạ...he he he
Đang thắc mắc mỗi cái: có số lả lơi hoa nguyệt sao đến giờ vẫn chưa có gì gì ấy nhỉ ?:10:
Chắc sau này phải vào viện dưỡng lão mất thui :24::24::24:

Status
Not open for further replies.
Back