Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Về giá dầu thì mình ko bàn vì chả ai đoán đúng mới cách đây 2 năm các chiên gia còn dự đoán Oil về 10 USD cơ mà :). Còn về dòng P trong các năm tới sẽ bớt chịu ảnh hưởng của giá dầu thế giới các cụ nhé. Dự án 7 tỷ USD của PVN với phương án gần 1 nghìn giếng khoan với mục tiêu đưa dòng khí Lô B ô môn vào khai thác năm 2021 thì các công ty cung cấp dịch vụ tha hồ việc làm nhé. P qua đáy cả TA (cụ chim bảo kê) và FA rồi (theo quan điểm cá nhân).
Vậy 2018 chắc P lead dồi, đoạn này tăng là khởi động lấy đà

Xét riêng Index, cùng chờ xem các anh MMs hôm nay tạo nến gì sau con doji chân dài hôm qua.
Xét từng cp cụ thể thì TT vẫn khá tích cực. TT lúc trước lên mạnh nhờ to đầu, xuống mạnh cũng vì đầu to. Phần lớn Midcap vẫn vận động theo lộ trình và câu chuyện riêng của mình.
Chuẩn anh ơi, quan trọng là tay thơm bốc nọc, đợt rồi index giảm 6-70 điểm nhưng người nắm CMG PVD vẫn bật nắp sâm banh đều...

Xét riêng Index, cùng chờ xem các anh MMs hôm nay tạo nến gì sau con doji chân dài hôm qua.
Xét từng cp cụ thể thì TT vẫn khá tích cực. TT lúc trước lên mạnh nhờ to đầu, xuống mạnh cũng vì đầu to. Phần lớn Midcap vẫn vận động theo lộ trình và câu chuyện riêng của mình.
Hay đấy, ko có kiểu ầm ầm phi như lúc trước + giao dịch chậm nên thấy rõ từng chuyển động giá của từng cp riêng lẻ. Đèn nhà ai nhà nấy rạng, chiện nhà ai nhà ấy tự kể .
:3D_2::3D_7:

Em lỗ sml nuôn, cút lỗ sml nuôn rồi... ngay đáy nuôn...giờ chán đời quá... các anh chị cho em được giây phút bình yên...hu hu hu
###
@xBuu Thầy có nick bên tuvilyso không ạ? Vào xem hộ em cái lá số Cây Cao Bóng Cả này với... Bầu Kiên, Dương Chí Dũng, Đinh La Thăng... đều chết trong tay 1 người...hic. Điểm chung là đây phải không?
Cảm ơn Thầy!!!
...
Pọt số #583
http://tuvilyso.org/forum/topic/11013-duong-so-nguyen-duc-kien/page__st__570

Status
Not open for further replies.
Back