Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Cá nhân em nghĩ là do giáo dục thời nay nó...kỳ kỳ sao đó. Triết lý giáo dục của người dạy là có vấn đề thì làm sao người học nên cơm nên gạo gì.
Cứ cấp 1 là giáo dục hành vi và thói quen. Cấp 2 giáo dục phẩm chất. Cấp 3 giáo dục tri thức. Cả 3 cấp cho con học AV để có gì hệ thống giáo duc ở đây mà kỳ lạ thì nó có thể tự tiếp cận với tri thức khác bên ngoài thông qua ngoại ngữ, khỏi bị báo lề phải, lề trái gì làm méo mó tư tưởng.
Mỗi 1 đứa trẻ có 1 năng lực riêng, bắt nó cái gì cũng giỏi đúng là nhiệm vụ bất khả thi.
Đây bạn cùng lớp cấp 1 của con mình đây. Nói chung trong lớp bạn chỉ xếp ở top giữa thôi đấy.

Cảm ơn HL rất nhiều!
Anh ơi,em có con bé thứ 2,nó cực thông minh và cá tính.Tốt bụng,có tố chất lãnh đạo(năm lớp 8,AIS lần đầu tổ chức giải "nhà lãnh đạo tương lai"cháu đạt giải duy nhất!")con bé tự tím tòi thi lấy học bổng 1 Trường QTe ở Singapore ;
Em monge nó làm nghề kinh doanh tài chính hay IT,...nhưng nó lại ko thích mà chỉ muốn làm Bác sĩ.Con bé thứ 3 cũng muốn làm BS ngoại khoa.
Đây là DoB của 2 bé kế,anh xem giúp tụi nhóc nó có theo phù hợp ko nhé,Tks anh.
-Bé thứ 2:giờ 21 giờ,ngày 10/07/2001
-Bé thứ:16 giờ,ngày 24/05/2005.

Mỗi 1 đứa trẻ có 1 năng lực riêng, bắt nó cái gì cũng giỏi đúng là nhiệm vụ bất khả thi.
Đây bạn cùng lớp cấp 1 của con mình đây. Nói chung trong lớp bạn chỉ xếp ở top giữa thôi đấy.
Thật tiếc là thế hệ trẻ em ngày nay ở các TP lớn như HN, SG đa số bị ép học làm vui lòng cha mẹ, để cha mẹ được "mở mày, mở mặt" chứ không nhiều được học những thứ mà chúng yêu thích, đam mê và có khả năng.
Con gái lớn em học dở ờm, hehe. Được cái nhìn là biết lớn lên đẹp giống má nó dồi hehe.
Khoe khéo vợ xinh đây :21:

Da anh:
-Giờ:9 giờ ,ngày 20/09/1999.Con gái.
Đoán nghề nghiệp mình đang nghiên cứu, nhưng nhìn sơ qua thì
Lá số của bé giống như Hoàng Linh, Mệnh có sao Thiên Hình (hình thương, dao, kéo, máu me...), cung Quan lộc có Thiên Y, Thiên Diêu; Số bác sĩ phẩu thuật, nha sĩ... thường có mấy sao này. Thêm một số đức như Nguyệt Đức, Thiên Đức, Phúc Đức... Chỉ là cung Quan lộc có có Tuần Triệt... Nên lúng túng không biết luận thế nào...

Đoán nghề nghiệp mình đang nghiên cứu, nhưng nhìn sơ qua thì
Lá số của bé giống như Hoàng Linh, Mệnh có sao Thiên Hình (hình thương, dao, kéo, máu me...), cung Quan lộc có Thiên Y, Thiên Diêu; Số bác sĩ phẩu thuật, nha sĩ... thường có mấy sao này. Thêm một số đức như Nguyệt Đức, Thiên Đức, Phúc Đức... Chỉ là cung Quan lộc có có Tuần Triệt... Nên lúng túng không biết luận thế nào...
Lại chuyển nghiên cứu tử vi à anh?

Anh ơi,em có con bé thứ 2,nó cực thông minh và cá tính.Tốt bụng,có tố chất lãnh đạo(năm lớp 8,AIS lần đầu tổ chức giải "nhà lãnh đạo tương lai"cháu đạt giải duy nhất!")con bé tự tím tòi thi lấy học bổng 1 Trường QTe ở Singapore ;
Em monge nó làm nghề kinh doanh tài chính hay IT,...nhưng nó lại ko thích mà chỉ muốn làm Bác sĩ.Con bé thứ 3 cũng muốn làm BS ngoại khoa.
Đây là DoB của 2 bé kế,anh xem giúp tụi nhóc nó có theo phù hợp ko nhé,Tks anh.
-Bé thứ 2:giờ 21 giờ,ngày 10/07/2001
-Bé thứ:16 giờ,ngày 24/05/2005.
Từ trước tới giờ quen với số tài chính, doanh nhân. Cho mình nợ nhé HL, khi nào đủ thông tin mình sẽ cho HL biết.

Chịu khộ bao lâu mới được các anh mắc võng khênh qua đồi. Xin lỗi các thày em PR thô thiển tí, hy vọng không bị đánh giá phản cảm. :D Thuần chart em thấy vài mã Pv đang đẹp dần - đáng để nghiên cứu - như em bọc bọc, cá tầm (disclaimer: em kẹp đủ loại Pv từ lâu rồi..)

Status
Not open for further replies.
Back