Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Vắng quá đê, hế nô ngài mới.

Hôm nay dầu khí bật dẫn sóng nhỉ. Báo chí nước ngoài đã nói về kỳ vọng dầu trở lại giá 60$, ko biết hoạt động kinh doanh của nhóm oil có khởi sắc ko

Điểm thuận cho ngành oil là bảo biển vùng caribe và gây thiệt hại cho Mỹ làm tăng nhu cầu dầu, nguồn cung hạn chế hơn. Bên cạnh đó, tình hình bất ổn của Triều Tiên là $ index suy yếu, tạo điều kiện cho đà tăng của giá dầu mạnh hơn. Nếu nhìn nhận thực sự oil có thể về 60$ thì giá của dầu khí hiện tại cũng có một số mã khá hấp dẫn rồi.
PVS, PVT có thể là một lựa chọn tốt và an toàn nếu dầu khí có sóng

Ơ, sao 4r hoang lạnh thế này :1:
Mấy hôm nay đang ngụp lặn trong fb xem lũ phụ huynh dở hơi của Vinschool nó khóc lóc chửi bới anh Vượng :24:
Hay phết

Ơ, tưởng chị tay to cũng là 1 phụ huynh đang chửi anh Vova :71::71::71:
Em đồng ý tăng học phí cùng với tăng chất lượng dịch vụ anh ạ.
Mình ngang ngược thế giữa 1 lũ hừng hực chúng nó ghét lắm nhưng mình lịch sự nên chúng cũng không dám chửi mình :1:
Đây là cmt của mình "Giáo dục tuyệt đối không phải thứ có thể mang ra mặc cả. Mỗi mô hình giáo dục đều có triết lý và mục tiêu riêng. Đi kèm đó là yêu cầu về con người và cơ sở vật chất. Chất lượng đầu ra của Vin hiện nay là rất đáng lo ngại. Nếu không thay đổi tôi e rằng không thể tiếp tục đồng hành cùng Vin. Tôi chỉ quan tâm đồng tiền chi ra có xứng với chất lượng không thô i. Hy vọng Vin sớm chứng minh cho phụ huynh."

Mình ngang ngược thế giữa 1 lũ hừng hực chúng nó ghét lắm nhưng mình lịch sự nên chúng cũng không dám chửi mình :1:
Đây là cmts của mình "Giáo dục tuyệt đối không phải thứ có thể mang ra mặc cả. Mỗi mô hình giáo dục đều có triết lý và mục tiêu riêng. Đi kèm đó là yêu cầu về con người và cơ sở vật chất. Chất lượng đầu ra của Vin hiện nay là rất đáng lo ngại. Nếu không thay đổi tôi e rằng không thể tiếp tục đồng hành cùng Vin. Tôi chỉ quan tâm đồng tiền chi ra có xứng với chất lượng không thô i. Hy vọng Vin sớm chứng minh cho phụ huynh."
Cá nhân chị đánh giá vinschool chất lượng thế lào?
Em không có đủ thông tin việc tăng học phí, lí do là không có nhi đồng học ở đó hehe, nhưng cá nhân thấy thông báo tăng, phản hồi trên website và trả lời pv của đại diện vinschool rõ ràng và hợp lí chứ lị.

Cá nhân chị đánh giá vinschool chất lượng thế lào?
Em không có đủ thông tin việc tăng học phí, lí do là không có nhi đồng học ở đó hehe, nhưng cá nhân thấy thông báo tăng, phản hồi trên website và trả lời pv của đại diện vinschool rõ ràng và hợp lí chứ lị.
Nhà vệ sinh sạch là điểm cộng lớn nhất :24:
Học sinh giờ đông và tạp nham quá. Giáo viên tuyển ồ ạt sao ngon được.
Tăng học phí loại bớt bọn cận nghèo mà còn lười, thích sĩ diện. Phục vụ số ít tinh hoa thôi :24::24::24:

Đây là cmt của mình "Giáo dục tuyệt đối không phải thứ có thể mang ra mặc cả. Mỗi mô hình giáo dục đều có triết lý và mục tiêu riêng. Đi kèm đó là yêu cầu về con người và cơ sở vật chất. Chất lượng đầu ra của Vin hiện nay là rất đáng lo ngại. Nếu không thay đổi tôi e rằng không thể tiếp tục đồng hành cùng Vin. Tôi chỉ quan tâm đồng tiền chi ra có xứng với chất lượng không thô i. Hy vọng Vin sớm chứng minh cho phụ huynh."
Vinschool mới hoạt động đươc <5 năm. Đã có thống kê và đánh giá nào đầy đủ cho chất lượng đầu ra của HS Vinschool chưa nhỉ?
Nếu đầu ra chứng minh được là tốt thì tăng học phí cũng được. Tiền nào của ấy, chỉ sợ tăng học phí mà chất lượng không tăng thôi. Anh Vova anh ấy cũng phân loại sàng lọc khách hàng.

Status
Not open for further replies.
Back