Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Từ từ đừng chen lên tàu, ai cũng có quà mà
em tự hỏi ai sẽ là người được nhận món quà đội mũ đỏ kia ạ?

@DragonCorp : Tới đoạn
Thừa thắng đuổi dài, Tây Kinh quân ta chiếm lại,
Tuyển binh tiến đánh, Đông Đô đất cũ thu về.

này chưa nhỉ :21:

Chưa anh ơi, chừng nào những tay Sọc vội vã cover hàng giá CE thì mới đến đoạn đó. Cơ mà em cũng ko biết lúc nào. Em đang ở trong hang, khi nào thầy thấy hiện tượng đó thì hô thật to lên nhá :1cool_byebye:

Thầy đúng hài... em phong tặng tiếp danh hiệu Thánh Hài...cho Thầy vại.
Quẻ ứng vại mà khóc tu tu tu là sao:
VN30 926.70 -1.51 -0.16%
=> Ra đúng số gánh... và đúng xu hướng là giảm. Lại có số thuận 15 & số nghịch 51, thành 1.51...
=> Quẻ không bao giờ sai... chỉ có người dịch Quẻ là thường hay sai.
:24::24::24:
Bái phục trình gieo Quẻ của Thầy, bái phục luôn trình tung xúc xắc của lão Đỗ Thần @dash177...
Ps: Nếu có hứng thú, lão Đỗ Thần tung xúc xắc vụ đấu giá SAB nữa, Thầy lại làm cái Quẻ nữa... sẽ lại ứng nghiệm nữa...cho mà xem... (đương nhiên, là phải qua tay em "gọt dũa"...kkk). :19:
Khóc luôn cho cái deal short :3cool_embarrassed:. Lỗ luôn mấy giá :4cool_cold:

Pó tay anh Sen, ở quán Thiền, đã nhắc tới mốc 1400 rồi ạ... Bi giờ có 20-30 pts, là cuôn muỗi thôi ạ...vội rì đâu ạ???
Kiến mà chọn đúng nơi đúng dịp còn cắn chết voi, chứ đừng thấy muỗi mà coi thường nhé bác :4:
Các thầy trong am mà động lòng, thì giang hồ thường dậy sóng, em thấy đúng mà :4:
Phá đỉnh ư? Show me the money...! :21:

Trân tềnh mà nói:
Về FLC, em không thích, trong mấy cái lá bài của a Quýt, nó là con khó đoán nhất và cũng là con nặng mông nhất. Con này là con làm mất niềm tin nhất... trong hệ sinh thái của Q ca (fxxx gọi vậy).
Về thị trường, em vẫn cứ giữ quan điểm, nỗi sợ hãi để lại cho các chiên da... Trong cơn điên loạn, không gì là không thể. Như lúc này đây, các tay lão tổ, đều xèng nhiều hơn cổ... em đoán bừa vậy!!!
Comment quá hay. Quote lại để đánh dấu cho Thầy vui lòng.
Thích quote nữa chút em lại quote :21::21::21:

Kiến mà chọn đúng nơi đúng dịp còn cắn chết voi, chứ đừng thấy muỗi mà coi thường nhé bác :4:
Các thầy trong am mà động lòng, thì giang hồ thường dậy sóng, em thấy đúng mà :4:
Phá đỉnh ư? Show me the money...! :21:
Thiết đô đốc ở đây, mà không tin là kỳ này phá đỉnh à?
@thietkieutam đô đốc, mời hạ sơn thuyết pháp, khai nhãn cho anh Hoa Sen... nhoát ạ!

Em tò mò quá, chẳng biết minh chủ phe bò điên gì đó là cao nhân nào nhỉ? :4:
Xét theo các còm, thì bullest là bác @chim_non , còn anh Bò thì không giống (quăng ta cái boong, nhưng thấy khó là kim xu dông_kiếm cớ dông :19:).
Who's next? :102:
@thietkieutam Thiết đại tướng quân là số 1, còn các thầy hay tám ở đây chắc là thầy @Giốc La đấy. Trong lúc bà con đang nhớn nhác tay cầm dép định lăm le nhảy tàu thầy ấy hô mại dô cốc sữa suốt mà :21:

Em tò mò quá, chẳng biết minh chủ phe bò điên gì đó là cao nhân nào nhỉ? :4:
Xét theo các còm, thì bullest là bác @chim_non , còn anh Bò thì không giống (quăng ta cái boong, nhưng thấy khó là kim xu dông_kiếm cớ dông :19:).
Who's next? :102:
:21: ai cũng đòi quà Noel thì mình chủ là ông già Noel đó, nghĩ đơn giản chút đi bác!:24:
Miếng ngon ổng giữ lãi cho ổng.

Status
Not open for further replies.
Back