Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Bây giờ bác còn hỏi em vì sao chọn Trà xanh thay cho Sữa không?
Trời lạnh uống trà chắc sẽ cho cơ thể, thanh lọc độc tố.
Còn Sữa thì tùy cơ địa, em già đến nơi rồi nên ngại anh Tào lắm :10:
Ôi, anh Hoa Sen hỏi em mới nhìn lại... Trà xanh vãi lụa thật... Đúng là làm ngược anh Hoa Sen, không có kết quả tươi đẹp...hic
Em biết tội em rồi... mông đây, anh cứ đét thẳng tay...hic

Cái Quẻ "dọa" có vẻ đang đúng hướng nhỉ anh Hoa Sen?
Bia mà 320, thì Sữa cũng phải 300 có lẻ...chứ nhỉ? Hôm trước, bọn nó còn hô to là muốn bán Bia thì phải nhìn vào Sữa mà?
Là ai vậy?
Bia làm sao mà phải nhìn sữa, độc lập là tự do và hạnh phúc :105::105::105:.
Em sẽ ủ men đến khi bia nồng 5.9% alcohol content.
400 on the way đến quý I/20018 đi! :115::115::115::115::115::115:

Là ai vậy?
Bia làm sao mà phải nhìn sữa, độc lập là tự do và hạnh phúc :105::105::105:.
Em sẽ ủ men đến khi bia nồng 5.9% alcohol content.
400 on the way đến quý I/20018 đi! :115::115::115::115::115::115:
Là cái bọn muốn múc Bia ấy ạ... Bọn nó tựa Vía VNM... để chê SAB đắt?
Em thì ngu ngơ nghĩ rằng: Mày muốn VNM tham chiếu à, để tao cho mấy thằng đệ ra ủn giá... Lần này không 320, thì lần tới 320 vậy... Thỏ ơi, hãy cứ ngủ đi... Rùa ta đang bò đây này...kkk
Ps:
Bọn mày là cá mập ở Đại Dương, nhưng tao mới là Ma Cô ở Chợ Biên Giới...he he he... Mấy anh Ma Cô truyền tai nhau vậy!!!

Lại chở kết quả xổ số như bỏ phiếu sữa. Nếu kết quả thuận lợi thì NN vừa có tiền, bà con buôn chứng vừa có liềm tin, nhất tiễn hạ song điêu thầy nhể :21:
Nhưng em nghĩ nó khó sụp sâu. Dù sao cũng khá an toàn.
Cửa lên của sản xuất là cửa đường dài.
Của để dành. Thôi đành giữ lại. :48:

:21::21::21:
Nghịch lý của chứng vịt. Hôm trước dập xuống tan tành, vài ba hôm sau tăng như chưa từng được tăng.
Kiểu này có mode trade mới: khi nào có bắt bớ gì cứ canh con nào bị đạp thật mạnh mà vào tí xíu, chắc rồi cũng có tí quà cờ bạc :21::21::21:
Thầy ơi, tất cả là do anh Tổng Thống Peru đấy ạ... Nhở có ảnh đỡ vía cho, mà dân chứng Vịt mới có được niềm vui ngày nay...kkk
Khởi nguồn là mưa sao băng, tiếp là động đất 6.5 độ rít te, cuối là anh Tổng Peru lên báo... trong cùng 1 ngày...kkk
Tạ Giời Đất ban cua...kkk

Status
Not open for further replies.
Back