Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Thầy ơi, tất cả là do anh Tổng Thống Peru đấy ạ... Nhở có ảnh đỡ vía cho, mà dân chứng Vịt mới có được niềm vui ngày nay...kkk
Khởi nguồn là mưa sao băng, tiếp là động đất 6.5 độ rít te, cuối là anh Tổng Peru lên báo... trong cùng 1 ngày...kkk
Tạ Giời Đất ban cua...kkk
Nhưng nhà dầu nhà gas chạy lên dữ mà.
(P/S: động đất là điềm xui, hậu không an)

Bank hạn mức vay oánh chứng hết; margin các cty chứng khoán căng cứng; vậy tiền ở đâu mà lắm thế;
"Để bảo đảm được đất nước phát triển thì phải có thể chế để huy động được cao độ nguồn lực. Mọi người đều nói, kiều hối về cũng nhiều, ngoại tệ trong dân cũng nhiều, vàng trong dân cũng còn lắm thì bây giời Chính phủ đang đẩy mạnh khởi nghiệp, đổi mới sáng tạo, doanh nghiệp thành lập nhiều lên thì đầu tư vào nhiều hơn, môi trường kinh doanh tốt hơn thì người dân sẵn sàng bỏ vốn ra để đầu tư, kinh doanh và làm sao để người dân bỏ tiền ra đầu tư kinh doanh. Một đồng nhà nước bỏ ra đầu tư chỉ có tác dụng “mồi” thôi."
Trích lời A Huệ

SỐ:
Quẻ gieo ngày Mậu Dần, ngày Dương, Thiên Thượng Địa Hạ:
- Thiên số: 1 => Quẻ Càn
- Địa số: 2 + 4 + 4+ 6= 16. 16/8= 2 dư 0 => Quẻ Khôn.
=> Quẻ Kép: Thiên Địa Bĩ.
- Động Hào: 1 + 16 = 17. 17/6= 2 dư 1 => Hào Sơ động
=> Quẻ Biến: Thiên Lôi Vô Vọng.

Tính lại:
- Động Hào: 1 + 16 = 17. 17/6= 2 dư 5 => Hào Ngũ động
=> Quẻ Biến: Hỏa Địa Tấn.

TƯỢNG:
Bĩ: Hổ Lạc Hàm Khanh (Hổ rơi xuống hố). Thuộc Kim, ứng số 4-9
Vô Vọng: Điểu Bị Lũng Lao (Chim bay vào bẫy). Thuộc Mộc, ứng số 3-7
=> @meopink nghĩ đến giá 9.4 mới thoát, nào ngờ đến giá 7.3 đã động lòng...:21:
=> Cẩn thận trên hết ạ !!!

Chép lại:
Tấn: Sử Địa Đắc Kim (Đào đất được vàng). Thuộc Kim, ứng số 4-9
=> @meopink nghĩ đến giá 9.4 mới thoát, vậy thì giữ đến 9.4 luôn...:21:
=> Sao phải xoắn ạ !!!
Sửa bài... sáng lạnh teo...tính toán sai mợ nó mất cái hào Động...hu hu hu
Sai 1 ly đi 1 rặm... @HatienVF đừng khen em là Thánh Troll nhóe... em tính sai thật mà... hu hu hu

Ôi, anh Hoa Sen hỏi em mới nhìn lại... Trà xanh vãi lụa thật... Đúng là làm ngược anh Hoa Sen, không có kết quả tươi đẹp...hic
Em biết tội em rồi... mông đây, anh cứ đét thẳng tay...hic
Xét cùng xuất phát điểm, thì Sữa vẫn nhỉnh hơn chút, và an toàn hơn nhiều.
So với một số Midcap khác thì có khi còn kém hơn, Lờ xê cũng 8% rồi đấy thôi :4:
Nên chưa nói lên được điều gì, câu chuyện gì lúc này.
Quan điểm của em là BCs cũng như Index sẽ chậm lại, để Mid và PNs lên thay.
Chờ và kiểm chứng đã :1:

Cảm ơn Chị!
Nay nó vẫn tăng. Có sẵn thì còn canh chứ giá này lưng chừng xuân vào vòng mới không dám, vì chả biết anh ấy đập xuống lúc nào. Thôi thì khó quá bỏ qua :1:.
chuẩn thầy ơi nay tăng kg có nghĩa mai kg fl. ngày nào cũng thấy chất lệnh vài triệu 1 bước giá
xong huỷ roẹt nháy mắt. chốt xong là ôm quà ngồi hưởng thôi thầy . kẻo lại đòi quà thêm lãi suất thì chít

Xét cùng xuất phát điểm, thì Sữa vẫn nhỉnh hơn chút, và an toàn hơn nhiều.
So với một số Midcap khác thì có khi còn kém hơn, Lờ xê cũng 8% rồi đấy thôi :4:
Nên chưa nói lên được điều gì, câu chuyện gì lúc này.
Quan điểm của em là BCs cũng như Index sẽ chậm lại, để Mid và PNs lên thay.
Chờ và kiểm chứng đã :1:
Trân tềnh mà nói:
Về FLC, em không thích, trong mấy cái lá bài của a Quýt, nó là con khó đoán nhất và cũng là con nặng mông nhất. Con này là con làm mất niềm tin nhất... trong hệ sinh thái của Q ca (fxxx gọi vậy).
Về thị trường, em vẫn cứ giữ quan điểm, nỗi sợ hãi để lại cho các chiên da... Trong cơn điên loạn, không gì là không thể. Như lúc này đây, các tay lão tổ, đều xèng nhiều hơn cổ... em đoán bừa vậy!!!

chuẩn thầy ơi nay tăng kg có nghĩa mai kg fl. ngày nào cũng thấy chất lệnh vài triệu 1 bước giá
xong huỷ roẹt nháy mắt. chốt xong là ôm quà ngồi hưởng thôi thầy . kẻo lại đòi quà thêm lãi suất thì chít
Em sửa lại Quẻ rồi Mợ ơi, giữ tiếp đến 9.4. Quẻ xúc xắc nó thiêng lắm ạ!!!

Trân tềnh mà nói:
Về FLC, em không thích, trong mấy cái lá bài của a Quýt, nó là con khó đoán nhất và cũng là con nặng mông nhất. Con này là con làm mất niềm tin nhất... trong hệ sinh thái của Q ca (fxxx gọi vậy).
Về thị trường, em vẫn cứ giữ quan điểm, nỗi sợ hãi để lại cho các chiên da... Trong cơn điên loạn, không gì là không thể.
Như lúc này đây, các tay lão tổ, đều xèng nhiều hơn cổ... em đoán bừa vậy!!!
Các tay lão tổ là tay nào thế :105:

Em sửa lại Quẻ rồi Mợ ơi, giữ tiếp đến 9.4. Quẻ xúc xắc nó thiêng lắm ạ!!!
cám ơn Cào. mình kg có ý giữ tới đó. lý do hàng Qlist với mình luôn là hàng vui chơi cờ bạc, tỉ trọng thấp
mình cũng vẫn kiềng quẻ bói của thầy Dash . thầy ý cắm quẻ cái list blue midcap bữa nọ. back lại thấy đúng nhiều con cán mốc -5 -20 %
6.5 đã out 73
67 sẽ out trong vùng 77-8 nếu có
kg tham hơn voi. vc bảo thế:1178:

cám ơn Cào. mình kg có ý giữ tới đó. lý do hàng Qlist với mình luôn là hàng vui chơi cờ bạc, tỉ trọng thấp
mình cũng vẫn kiềng quẻ bói của thầy Dash . thầy ý cắm quẻ cái list blue midcap bữa nọ. back lại thấy đúng nhiều con cán mốc -5 -20 %
6.5 đã out 73
67 sẽ out trong vùng 77-8 nếu có
kg tham hơn voi. vc bảo thế:1178:
Thì đúng vậy rồi ạ, Mợ đánh chắc nịch vậy là quá tốt... xứng đáng nhận lời khen!
Cơ mà, Mợ cứ giữ lại 100 cổ tẹt Quẻ thử xem sao? Nó mà hit 9.4 thì vui phải biết... Nghệ sĩ thì cần cảm xúc thăng hoa, chứ xèng thì đủ là được Mợ nhỉ? hihi

Từ từ đừng chen lên tàu, ai cũng có quà mà

Status
Not open for further replies.
Back