Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Thấy @Giốc La hôm qua xem thiên tượng, bấm quẻ nói hôm nay đoàn người chen lấn, không biết là chen lấn vào hay ra đây thầy ơi :4:
TRình thiên văn của thầy Giốc Lết chắc lên một đỉnh mới . Chắc thầy xem thiên tượng, địa tượng có động đất...>>> nhân tượng. chắc pán...giá đã đập sàn
Nếu sàn bể...thì pà con sẽ chạy tán loạn.....nhưng có lẽ lộ cơ thiên quá sớm lên mèo máy nó đáng cho em VNI mặc áo xanh....làm thầy confuse quá hiiiiiiiiii

Dạ, thức xem sao băng, mà không thấy... đâm ra nghĩ chuyện đời, chuyện Đạo anh ơi... lung tung cả lên...
Em định hôm nay sẽ công bố VC cator: Sex and Zen... mới phát hiện ra. Nhưng giờ thì không cần nữa... em đoán sai rồi... lại phải xấu hổ lần nữa !!!
giao dịch đang rất chậm chạp, 2 bên thủ thỉ thăm dò nhau chưa thấy cảnh chen chân lên/xuống
Cần thêm thời gian chờ đợi, điều kỳ diệu liệu có xảy ra :105::cute_smiley75:
images

TRình thiên văn của thầy Giốc Lết chắc lên một đỉnh mới . Chắc thầy xem thiên tượng, địa tượng có động đất...>>> nhân tượng. chắc pán...giá đã đập sàn
Nếu sàn bể...thì pà con sẽ chạy tán loạn.....nhưng có lẽ lộ cơ thiên quá sớm lên mèo máy nó đáng cho em VNI mặc áo xanh....làm thầy confuse quá hiiiiiiiiii
Chời đất ơi là chời đất ơi... oan uổng quá... há là do chữ Sex and Zen hay sao? Thật là oan uổng quá...
Những lúc này, đối mặt với Gia Cát tái thế và Chu Du tái sinh... tại hạ chỉ là thằng bé thổi sáo... hic
Mến tặng bản nhạc Yêu Là Tha Thứ...

Vua Ăn Mày... Ứng Nhân Tượng chăng? Lạ thật... thật lạ...
Hay là Bò Hạnh Phúc nhỉ... Ứng Nhân Tượng chăng?
Loạn quá... quá loạn... hic
Thiên tượng nhìn 1 cái là ra, Địa tượng cũng chỉ cần nháy chuột 1 cái là ra... Cớ sao, Nhân tượng mò mãi không ra???
Loạn chưởng em dzồi...hic

Status
Not open for further replies.
Back