Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Đây á?
"Vô Kỵ, hãy nhớ lời của mẹ. Sau khi con lớn lên, tuyệt đối không được nghe lời của nữ nhân, nữ nhân càng xinh đẹp thì càng biết gạt người".
nghĩ tích cực chút, phải thế nào gái xinh nó mới lừa chứ, minh chủ võ lâm đấy....:24:
Cố gắng phấn đấu để gái xinh nó thèm lừa như anh chim là ok:21:

Cuôn nào hôm ni FL hoặc lòe FL đều là của tại hạ hếch...
Mùa Đông năm ni tại hạ loạn chưởng nhứt VC...
Lần này Mua Đỉnh Bán Đáy cũng chỉ có mỗi mình tại hạ, sử sách đã lưu dấu, muốn chối cũng không chối cãi được...
Ăn Lộc Vua thì nguyện dâng hiến cho Vua, há tham sống sợ chết sao?
###
Quý vị cứ an tâm, tối nay tại hạ sẽ lên tâm sự đêm khuya... hoặc muộn lắm là tối ngày mai... nếu đường truyền không ổn định...

Em lại google Yến Thanh
https://baomoi.com/vi-sao-ly-su-su-song-chet-chi-yeu-lang-tu-yen-thanh/c/20343258.epi
Từ nhỏ đến giờ sách mình đọc không có ít, nhưng đặc biệt là chưa bao giờ đọc những sách dạng này :19:
mình đi học xa nhà, ko có nh phim sách hay để chọn . Mùa đông 1987 mình mới bít iu, có anh sang Mat làm nghiên cứu sinh mang cho vài bộ Kim Dung + bô video phim hồng kông TVB l ồng tiếng, mình thích mỗi Yến Thanh mặc đồ trắng đẹp lãng tử.
sau này xem lại phim thích thêm Lênh Hô Xung – Lý Á Bằng đóng
Lúc đó Phim MỸ biêt nhõn anh này Jean-Claude Van Damme do Truyên hình Nga phát nh phim đánh đâm

Last edited:
mình đi học xa nhà, ko có nh phim sách hay để chọn . Mùa đông 1987 mình mới bít iu, có anh sang Mat làm nghiên cứu sinh mang cho vài bộ Kim Dung + bô video phim hồng kông TVB l ồng tiếng, mình thích mỗi Yến Thanh mặc đồ trắng đẹp lãng tử.
sau này xem lại phim thích thêm Lênh Hô Xung – Lý Á Bằng đóng
Lúc đó Phim MỸ biêt nhõn anh này Jean-Claude Van Damme do Truyên hình Nga phát nh phim đánh đâm
Yêu gì muộn thế? :21:

Last edited by a moderator:
À, ra vậy...Nãy có thấy chị Cỏ nhắc, nhưng tiếng Anh lùn tịt nên hông nhận ra :21:
Update lại giùm em phát nhé, giờ là gì nào :102:
Có phải " Còn tiền là còn cơ hội mất tiền " hông ta :21::24:
không ợ từ đâu ngồi yên đó - thành ngồi yên đâu đó thôi. các anh tái cơ cấu thì nhỏ lẻ tái cấu véo :21:

sau này xem lại phim thích thêm Lênh hô Xung – Lý Á Bằng đóng
Lệnh Hồ Thiếu Hiệp nha chị ơi :24::19:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back