Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Ủa mà quên, đúng là mắc bệnh an-giây-mơ mợ nấu rồi... Mới hôm qua vừa hô cút lỗ mà... Hôm nay tại sao mềnh lại onl chém nhiệt, như chưa có rì xảy ra vại nhỉ?
Loạn thiệt... đúng là loạn thiệt...
Thôi lại về lều, úp mông xuống cho cụ bon.bon đét bộp bộp vậy... Tĩnh chưa, còn Động là còn đét...hị hị
Anh đã xử hết 50K SBT còn lại rồi,Deal HSG xử luôn-cái này em nói đúng-loss 63 triệu.
Cơ cấu hết qua REE @39.9.DM:456K PVD,50K DIG,60K REE.(-Đang lãi ảo~8xxtr)

Ủa mà quên, đúng là mắc bệnh an-giây-mơ mợ nấu rồi... Mới hôm qua vừa hô cút lỗ mà... Hôm nay tại sao mềnh lại onl chém nhiệt, như chưa có rì xảy ra vại nhỉ?
Thôi lại về lều, úp mông xuống cho cụ bon.bon đét bộp bộp vậy... Tĩnh chưa, còn Động là còn đét...hị hị
Đét đét này :21:

Anh ơi, đất Cần Giờ tăng ác liệt... Chúc mừng cái deal đất Cần Giờ của anh... đại thắng rồi...ke ke ke
Nhìn a Q còi thần tượng ợ, có phải người cần tìm ko :2cool_after_boom:

Thầy @vincent đâu rồi, hiện lên còn phơm giới tính 1 cái đi nào. Hôm qua ở bển thầy thể hiện rành giá trái cây quá làm chị đại mừng hơn bắt được CP có lái :21:
Dạ, confirm với chị TTN là em là nam ạ. Em mua đủ danh mục rồi nên giờ ngồi quan sát, hóng chuyện thôi anh. Nếu Vn30 có về 850 thì em ốc nhồi margin.

Status
Not open for further replies.
Back