Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Thì cái quẻ ấy nó bảo Thầy kỳ này đen mà (cồm men VNM & VRE ấy), nên em làm ngược...hic... ai ngờ em dịch quẻ trật lất, chính ra là em đen... Sau 1 hồi nhìn VNM nó nhảy múa quanh 180 mà không đứt...hic
Em giả định đơn giản, nếu sọc là đen, thì xoay sang múc sẽ đỏ... Thầy Rái thì chắc là chỉ chơi Bu Chíp, lại không khai hàng... chọn FUT là hoàn hảo nhất => quay sang Long FUT, hôm nay biên nó lệch to quá, thì đảo chiều sọc FUT => Thầy Rái lại bảo canh bán => Thế là quá hợp nhau, em bắt vía và bám càng thành công? Không đúng ạ...
BiÊn dịch ( thÔ dịch ) quá tài :113:

Chân thành mà nói, nếu chị bớt cứng nhắc và linh hoạt hơn, thì sẽ góp mặt trong 5% còn lại.
(hiện giờ chưa đâu chế nhé :4:)
Không phải "ta" lúc nào cũng luôn đúng còn những phản biện trái chiều là sai.
TT này, hoặc là thích nghi, còn không bị đào thải. Em nghĩ đơn giản vậy thôi.
Chị luôn và vẫn sẽ là người chiến thắng trên TTCK em nhé.
Điều này là không phải bàn cãi :21:

Chị luôn và vẫn sẽ là người chiến thắng trên TTCK em nhé.
Điều này là không phải bàn cãi :21:
Vậy tốt quá còn gì :113:
Nên kiềm chế những bức xúc và phản ứng quá mức lại chế nhé, người chiến thắng phải khác chớ :21:

Thầy lại làm tôi liên tưởng đến mấy cái lớp dậy làm quý tộc.
Phải thế này, phải thế nọ.
Đúng đó chị, quý tộc cũng phân làm 2 nhóm, 1 cần được học, còn 1 thì không.
Em là nông rân nên đọc sách thấy nói vậy, chém bừa thôi :21:

Thế thời gian 30 ứng nghiệm của quẻ vẫn đúng hả bác?
Em định bán Sữa trong tuần này, khi vol tăng đột biến, nên chăng? :1:
Vẫn hiệu nghiệm trong 30 ngày, duy con VNM nó vững vàng lắm, cái khúc nó đỏ lòe mà Thầy chém theo chiều gió, em đã lặng lẽ rơi lệ...hic. Nếu lúc đó Thầy thể hiện mạnh mõe, có khi 2 ta đã ngồi chung tàu.
Giờ em không có VNM, nên không tư vấn được, không có cảm giác của người trong cuộc. Có điều này muốn nói: FUT nó lệch thế kia, là con Bò đang hung hãn lắm... VNM là 1 trong những thằng dẫn đầu. Thà ăn ít, chứ không tự cắt dây son.

bơm điểm khíp thặc
top vốn hóa tím hết chăng :2cool_burn_joss_stick:

Vẫn hiệu nghiệm trong 30 ngày, duy con VNM nó vững vàng lắm, cái khúc nó đỏ lòe mà Thầy chém theo chiều gió, em đã lặng lẽ rơi lệ...hic. Nếu lúc đó Thầy thể hiện mạnh mõe, có khi 2 ta đã ngồi chung tàu.
Giờ em không có VNM, nên không tư vấn được, không có cảm giác của người trong cuộc. Có điều này muốn nói: FUT nó lệch thế kia, là con Bò đang hung hãn lắm... VNM là 1 trong những thằng dẫn đầu. Thà ăn ít, chứ không tự cắt dây son.
ko xơi đc VNM

Chắc từ giờ phải làm quen với những phiên 20 điểm. Việt Nam dân số trẻ có khác, sức bật kinh người. Thật chóng hết cả mặt, các anh MMs năm nay đánh một trận phải nói là quá hay. Nhà đầu tư trải qua bao năm tiến hóa thì các anh còn tiến hóa xa hơn.:102:

Status
Not open for further replies.
Back