Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Có khi phải ngâm cứu đầu tư giá trị con SDI, Phó tướng ạ... Có lẽ là an toàn và ngon hơn VRE thật.
SDI thuần BĐS, em không nghĩ là phát triển mạnh trong tương lai, nếu không anh Vượng đã không sang bóng đá, ô tô, còn VRE không hẳn là chơi đầu tư, em thấy nó có cầu mạnh thì chơi thôi, còn nếu đầu tư thì chơi nhiều mã khác an toàn hơn

SDI thuần BĐS, em không nghĩ là phát triển mạnh trong tương lai, nếu không anh Vượng đã không sang bóng đá, ô tô, còn VRE không hẳn là chơi đầu tư, em thấy nó có cầu mạnh thì chơi thôi, còn nếu đầu tư thì chơi nhiều mã khác an toàn hơn
Chời, tư duy thoáng ra chứ Thầy.
Chị tay to đã quyết liệt như vậy, hẳn là đã tìm hiểu sâu... FA vậy là đã có bảo kê rồi...
Cái chính bây giờ là tìm được ông/bà nào đang lái tàu, nếu khỏe, thì đu bám theo luôn... Ngon mà lái không khỏe thì cũng không theo. Em nghĩ đơn giản vậy đó!

Chời, tư duy thoáng ra chứ Thầy.
Chị tay to đã quyết liệt như vậy, hẳn là đã tìm hiểu sâu... FA vậy là đã có bảo kê rồi...
Cái chính bây giờ là tìm được ông/bà nào đang lái tàu, nếu khỏe, thì đu bám theo luôn... Ngon mà lái không khỏe thì cũng không theo. Em nghĩ đơn giản vậy đó!
vl e khôn wá em còn đợi bọn dò mìn back test T+3 cơ :3D_25::3D_25:
:3cool_shame:, tay này chuyên môn thọc, thì ra có mục đích cả

em thoát đa phần tài khoản cuối tuần trước. 2 ngày này chỉ dám lẳng lặng theo dõi ko dám lên tiếng. có thầy cô nào pím em con đi

tt 1 tỏi dân có cty 500 tỷ
mà tt 100 củ dân ko có lấy cty 50 tỷ sao chời?
ck vịt quá rẻ, mút út út út :1cool_byebye:

32% VRE giá vốn 13.500 đ mà sao lại là thuần BĐS?

Status
Not open for further replies.
Back