Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
@Hốt Tất Liệt : Sáng mai hàng về đủ T3, không chết, lãi nhiều hơn 1 chút 1 chút vì dùng đòn.
Nhưng thà ngồi ôm Vịt chiên có khi còn đỡ phiền hơn, lần sau xin chừ :1:
Tóm lại, vía em vẫn còn son, nhưng có dấu hiệu chững lại rồi :1:
Thầy nói thế này thì em cũng pó tay, em biết con nào đâu mà soi tiếp, đợi thôi.
Xin chia sẻ về Quẻ:
- Thầy nói VNI vẫn tăng tốt, em bắt Quẻ cho Thầy thì lấy VNM đại diện (hố thật sự khi thầy bảo chiến con khác). Hoặc như sáng nay, em bắt Quẻ cho anh chim vậy, ảnh nói vui VNI lên 1100... nhưng em lại chọn FPT làm con hàng đại diện (vì em đoán con hàng chủ lực của ảnh là anh Bình già, cảm xúc thật ở FPT chứ không phải VNI).
- 1 Quẻ thường kéo dài khoảng 30 ngày. Chưa hết thời gian thì chưa biết ra sao? Nhưng mà dạo này em thấy em đen lắm, điển hình cứ sọc FUT là chết ngay lập tức, chưa kịp vui phiên nào. Mai nó lên 900 là đi đứt 30 giá ~ 60 củ... Trong khi múc 10k HNG, lòe tím đấy mà chẳng thấm vào đâu...
- Em xem Thầy là Hoa Sen thật đó, em hiện như cái vũng lầy vậy. Nếu Thầy thoát thân con XXX có lãi to, thì em đành phải cắt FUT vậy. Những lời này có vẻ khó nghe, khó tin... có vẻ tào lao, huyền bí... nhưng em vẫn cứ nói.
Cảm ơn Thầy!

Về cơ bản TTCK phản ánh sức khỏe của nền kinh tế. Xu hướng tăng dài hạn dựa trên đánh giá khả năng tăng trưởng lợi nhuận của các công ty, môi trường kinh doanh. TTCK có bong bóng không để đổ vỡ nếu đa phần vẫn đang giao dịch ngay cả dưới giá trị tài sản, chỉ 1 số ít dựa vào kỳ vọng.
TTCK VN Đang được các NDT TQ bơm mạnh vốn thế chỗ dòng vốn rút ra từ các quỹ Âu chÂu, MỸ và sẽ sớm nổ bong bóng trong vòng 6-8 tháng nữa

TTCK VN Đang được các NDT TQ bơm mạnh vốn thế chỗ dòng vốn rút ra từ các quỹ Âu chÂu, MỸ và sẽ sớm nổ bong bóng trong vòng 6-8 tháng nữa
Vậy thì ACE mình cứ bơm mạnh vào cho nổ luôn chị nhỉ,@Hốt Tất Liệt :lúc này,thời điểm này kiếm tiền dễ nhất và nhanh nhất VÀ nếu có bay thì cũng nhanh nhất luôn

Hôm nay mua 1.000 giá hơi cao (80.6). Vậy là mới có 2.000 giá tb 79.05 thôi.
Giá bq em cũng 79.
Bên f319 thread SDI đang bùng nổ tranh luận.
P/S:Vụ SSI xin UQ SBT chị xử lý sao?Năm ngoái SSI đại diện 10% cp,làm yêu sách với cty TTC,cty phải mời riêng hội đàm ĐK bên ấy...

khéo index hit 900 ngay cuôi tuân nay thoai
:1178:
10 năm ròi
Soi chart tháng VNI bun lịt cực cô ợ, chạm 900 xong dập dình 1 thời gian rồi có khi lên thẳng 1000-1100 luôn ý chứ :10: Khi đám đông cả tây lẫn ta điên rồ thì không có gì là không thể :109:
Ngày 16/11/2017 - VnIndex cao nhất 10 năm, hàng loạt cổ phiếu vượt đỉnh lịch sử

Nhìn cp Apple giao dịch đêm qua, tiếc cho anh Quảng Nổ ko kịp lên sàn trong cơn thác lũ này :21::21:
-------
Hôm nay mình nắm tay bạn trai đi chơi Hội An , thăm khu CN Điện Bàn
Các bác ở nhà chiên chứng canh hàng ngon nhé.

Thầy @Rai2705
Bao giờ Thầy chốt con XXX, nhớ hô lên nhé, em cũng sẽ cut lỗ con FUT, trúng đỉnh cũng phải cut. Cảm ơn Thầy trước!
Chúc Thầy một ngày mới tốt lành!
Nhanh thì đầu tuần sau, chậm cũng hết tuần sau là em chốt đợt hàng vừa mua này. :1:
Đầu toi vẫn đang giữ, chờ BO mới nhồi/cắt.
Cảm ơn bác./.

Status
Not open for further replies.
Back