Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Anh ơi, ước rì em được 1 phần như anh....hic hic... NAV nó cứ cắm mặt, xấu hổ quá đi thôi...hic hic
Nếu thế thật thì cũng không sao, xem xét lại Cp mình chọn có thể chưa được dòng tiền đói khát tìm đến thôi.
Tiền to đã và đang vào oánh lớn, họ rút ra không thể trong 1-2 ngày và vì vậy VNI tăng tốt, lan tỏa từ voi đến BCs, mid cap. Mình cá bé lựa khéo là có miếng thôi :1:

Nếu thế thật thì cũng không sao, xem xét lại Cp mình chọn có thể chưa được dòng tiền đói khát tìm đến thôi.
Tiền to đã và đang vào oánh lớn, họ rút ra không thể trong 1-2 ngày và vì vậy VNI tăng tốt, lan tỏa từ voi đến BCs, mid cap. Mình cá bé lựa khéo là có miếng thôi :1:
Đến hôm nay mới nở được tí NAV, mí hôm rồi hẻo quá... Em vẫn trung thành cới khẩu quyết: Nước chảy vùng trũng... không theo đám đông đu trend khủng long khúc này.

Chị đánh giá trend tăng mạnh và bền vững nên tất cả sẽ có quà. Quan trọng là mua cổ nào mà mình có thể định lượng được 1 vài con số để yên tâm nắm giữ đi đến cuối con đường.
Cơ sở nào để đánh giá trend, dựa vào FA???
Tren tăng mạnh và bền vững là trend của chỉ số VN30 ạ? VNM,VIC,VCB,GAS,ROS,SAB...etc...

Cơ sở nào để đánh giá trend, dựa vào FA???
Tren tăng mạnh và bền vững là trend của chỉ số VN30 ạ? VNM,VIC,VCB,GAS,ROS,SAb...etc...
Về cơ bản TTCK phản ánh sức khỏe của nền kinh tế. Xu hướng tăng dài hạn dựa trên đánh giá khả năng tăng trưởng lợi nhuận của các công ty, môi trường kinh doanh. TTCK có bong bóng không để đổ vỡ nếu đa phần vẫn đang giao dịch ngay cả dưới giá trị tài sản, chỉ 1 số ít dựa vào kỳ vọng.

Về cơ bản TTCK phản ánh sức khỏe của nền kinh tế. Xu hướng tăng dài hạn dựa trên đánh giá khả năng tăng trưởng lợi nhuận của các công ty, môi trường kinh doanh. TTCK có bong bóng không để đổ vỡ nếu đa phần vẫn đang giao dịch ngay cả dưới giá trị tài sản, chỉ 1 số ít dựa vào kỳ vọng.
Dạ, em ạ chị 1 nhát ạ... Chân dung tỷ phú $ tương lai là đây, mong là sẽ có hồi ký cho thằng cu tí nhà em được đọc.
Cảm ơn chị!

Tung hoa cho BÌNH béo cố lên,
Đẩy xe bò lên dốc
images
FPT: nếu SCIC thoái vốn, trong nước mua, dùng làm TS đảm bảo để phát hành CK đảm bảo, cho NN mua
o riêng fpt, những mã full room trong rổ vn30 đều có cơ hội!

Status
Not open for further replies.
Back