Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Về cơ bản TTCK phản ánh sức khỏe của nền kinh tế. Xu hướng tăng dài hạn dựa trên đánh giá khả năng tăng trưởng lợi nhuận của các công ty, môi trường kinh doanh. TTCK có bong bóng không để đổ vỡ nếu đa phần vẫn đang giao dịch ngay cả dưới giá trị tài sản, chỉ 1 số ít dựa vào kỳ vọng.
Chị còn hứng thú với FPT ko

Mua bán hoán đổi đều báo cáo trên vc mà
Dà, kể thử 1 loạt ạ: VIC, FPT, DIG, TIS, VCG, REE, HBC, ART, OGC, KLF, VRE,... Em vẫn biết chị đang son, nhưng em đang đen, bám vào con nào bây giờ?
Em thích con TIS và cũng có em nó nhưng số lượng nhỏ thôi. Lí do: cả anh chim và chị đều chọn, chart cũng đẹp, ma cô Thái Hưng cũng nhiều xèng.

Dà, kể thử 1 loạt ạ: VIC, FPT, DIG, TIS, VCG, REE, HBC, ART, OGC, KLF, VRE,... Em vẫn biết chị đang son, nhưng em đang đen, bám vào con nào bây giờ?
Em thích con TIS và cũng có em nó nhưng số lượng nhỏ thôi. Lí do: cả anh chim và chị đều chọn, chart cũng đẹp, ma cô Thái Hưng cũng nhiều xèng.
TK ký quỹ ủy thác: TÍS, LPB

Last edited:
chị mua 12,x rât nh
Còn có hơn 40 củ để rình con VRE, biết vậy không chuyển tiền sang sọc con FUT, bám càng LPB theo lão Thơ...hic... ác cái bà chị tay to, sợ vía vãi đạn...hic
Còn SSI nữa chứ,sắp tới lúc nó phi rồi.
Thật thì em không thấy cửa sáng con SSI, cơ mà em đang đen, nhiều khi nhìn trật đường ray. Mong anh đại thắng, hát vang khúc khải hoàn !!!

Lần thứ mấy rồi nhỉ? Thoang thoảng mùi nhang ở đâu đây...:2cool_after_boom:
Còn 2 ngày nữa, bác kiên nhẫn thêm chút nhé! :102:
@Hốt Tất Liệt : Sáng mai hàng về đủ T3, không chết, lãi nhiều hơn 1 chút 1 chút vì dùng đòn.
Nhưng thà ngồi ôm Vịt chiên có khi còn đỡ phiền hơn, lần sau xin chừ :1:
Tóm lại, vía em vẫn còn son, nhưng có dấu hiệu chững lại rồi :1:

Status
Not open for further replies.
Back