Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Em để ý thấy là sáng SBT giăng lưới cho ai bán cứ cho vào hết,chiều lại kéo lưới về...KLGD thấp hẳn,giá đã rơi 50% nên em tin deal này có lãi.
Nếu đúng là gia đình ông Thành quyết giữ 65%, bán cho NN 30% thì còn có 5% trôi nổi khoảng 27-28 triệu thì kéo cũng dễ.
Nhưng tại sao lại là 65% mà không phải 51%?
Nói chung mình tư duy kiểu này kém lắm. Nhớ @HOANGLINH hỏi mình SDI từ lúc 3 hay 4x gì đó. Mà mình cũng thấy lăn tăn nhiều câu hỏi không có lời đáp nên có dám theo đâu.

Nếu đúng là gia đình ông Thành quyết giữ 65%, bán cho NN 30% thì còn có 5% trôi nổi khoảng 27-28 triệu thì kéo cũng dễ.
Nói chung mình tư duy kiểu này kém lắm. Nhớ @HOANGLINH hỏi mình SDI từ lúc 3 hay 4x gì đó. Mà mình cũng thấy lăn tăn nhiều câu hỏi không có lời đáp nên có dám theo đâu.
Hồi đó mà theo thì giờ chắc xỉu luôn vì sung sướng :21:.
@HOANGLINH sắp tới Anh nhắm con nào, phím em với!!!

Ngắn hạn có thể giá cả cp lúc này thật khó đoán khi lượng hàng lớn về,(mình cứ đợi thứ 2 xem sao)nhưng chủ trương TTC sẽ kéo giá cp lên.

Status
Not open for further replies.
Back