Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Ngồi cùng chiếu với các tỷ phú $ thì em ko ở đây pi po với các anh roài...mấu chốt em nghĩ hiện nay có bao nhiêu bit lưu hành...bao nhiêu bít cất trữ và thất lạc...ví chứa các bit lớn nằm trong tay ai...và động thái của các trang thanh toán đang nghĩ gì về bit:105:
1tr like cho anh Thơ.
@TuanMinh sp, tư duy theo hướng này, liệu có thể giải đáp thắc mắc của sp không?

trend lên của cá voi xanh đẹp thật. có bác nào om được con nài ko nhỉ?:105:
Một trong những trụ lớn, làm đầu kéo tốt, nhưng giá hơi chát rồi.
Sắp tới không biết các anh mèo mỡ sẽ set kèo nào, chỉ khổ phần còn lại chịu không nổi phải bỏ của chạy lấy người:102:
Hướng lên đang hẹp, hướng xuống tiềm năng.
1 tháng nay biên độ toàn TT khá lớn, sóng gió dường như mới bắt đầu thôi :1:

Cào đâu. Hôm nọ chị mà cả tin mua 100.000 thì giờ biết làm sao?
Công nhận @HOANGLINH. Đợt này Son không thể tả nổi.
Ủa, thì chị chửi anh Đức chứ làm sao nữa? Em thất vọng ghê hồn, đúng ra là đã được nghe Ngôn Tình...hic
Mà cũng may, chị mà múc 100k thật, thì em đã follow theo sau... chắc giờ đang soạn văn điếu luôn...hic
Vía ơi là vía... ta xin cảm ơn mi... ta iu mi...

Buôn bán có kèo thua kèo thắng mà bác, cược thua chấp nhận cắt đơn giản như cost of business thôi, có gì đâu mà lăn tăn... ai cũng có đoạn buôn như thần như thánh và có lúc vào dây đen ko cưỡng bạc được hehe...
TAer có cái stoploss rất hay, bảo hiểm rủi ro cho dây đen nên cứ thế mà xử, coi như cost of business là chuẩn.

Vịt chiên chạy quá chán, may ko lỗ, lãi được đúng 1 lai
Hôm trước bác đã hạ MG và chuyển sang cash phần nào chưa?
Không phải vì em đã bán mà nói khác đi, Vịt vẫn giữ được trend lên nhưng mức tăng sẽ chậm lại.
Long hoặc lướt đều được, chỉ là chịu khó "năng nhặt chặt bị" thôi :1:

Mua giá 8 thì giờ lỗ 100 chịu chưa phí.
Về 6 thì 200 chịu hoy.
Tiền bạc là vật ngoài thân. Anh cố tình không hiểu ý chị ạ?
Mất tiền chị không bao rờ chởi.
Liên quan đến ranh rự, thì chị không bao rò cho qua...
Ví rụ: KBC là vừa mất tiền, vừa mất ranh... với cô em ký gửi 125tr thì phải? Nên chởi tới bến và cạch mặt, không đội trời chung.
Ai cũng biết, nhưng không phải ai cũng nói rõ điều này. Chỉ có mí ông ngu ngơ như iem mới rám nói ra...hic

Status
Not open for further replies.
Back