Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
đánh ác ôn này dân tình còn chết nhiều nữa, liên tục nuôi hy vọng rồi đẩy lên xả rút tiền ra, rồi một mớ lại kẹp

Không thấy Cờ huynh hiện lên để hỏi vụ vào sân gofl cổ vũ giải đấu có mất nhiều tiền không cái.
Có vài ông chơi, vài chục ông bà khác muốn vào theo mà sợ hết nhiều tiền.

oánh golf người ta không cần cổ vũ và không được cổ vũ ạ

Lịch sự là đi nhẹ nói khẽ, không chỉ chỏ, không hút thuốc lá, không nhổ lung tung. Hút cigar thì cho phép nhưng cũng mức độ là nhóm chơi cùng chấp nhận

Không được làm ảnh hưởng đến người chơi, cho dù là chơi nghiệp dư chứ đừng nói đến giải

Còn muốn vào sân đi dạo thì chắc chả mất tiền gì đâu, nhưng đi đoàn to mà đòi vào sân lúc có giải hay lúc khách họ đánh đông thì không nên, mình cũng nên lịch sự tý.... kiểu như người ta đi bơi khỏa thân ấy... mình quần áo nguyên cây vào chỉ chỏ rồi cười nó,i nó phản cảm lắm hehe

hết ạ

Last edited:
Phiên chiều thứ 6 cho tín hiệu 1 con sóng lớn chăng?
Ứng viên nào sáng giá cho con sóng tiếp theo?
VC toàn tinh hoa, có tầm nhìn, có thông tin nội gián, có bắt tay đội lái, có kiến thức TA, FA mà không chọn ra được 1 vài cổ phiếu dẫn đầu thị trường thì em còn lọ mọ ở đây làm cái giề nhỉ? :10:
Em hết tiền nhưng còn toàn bộ MG sẵn sàng bám càng đây ạ.

VC toàn tinh hoa, có tầm nhìn, có thông tin nội gián, có bắt tay đội lái, có kiến thức TA, FA mà không chọn ra được 1 vài cổ phiếu dẫn đầu thị trường thì em còn lọ mọ ở đây làm cái giề nhỉ? :10:
:cute_smiley60:

Phiên chiều thứ 6 cho tín hiệu 1 con sóng lớn chăng?
Ứng viên nào sáng giá cho con sóng tiếp theo?
Em hết tiền nhưng còn toàn bộ MG sẵn sàng bám càng đây ạ.
Toàn tinh hoa nhưng thiếu sự chia sẻ, anh @chim_non, LS nhỉ :))

Sent from my SM-J730G using Tapatalk

Mừng PVD nhảy qua xà ngang 16

Status
Not open for further replies.
Back