Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Em có quan trọng gì đâu.
Cụ @Son nói đúng, chốn này rất tình nên thích vậy thôi :10:
Có chỗ tán nhảm là được.
Thấy các cụ kêu khổ quá thì đưa ý kiến để quẳng gánh lo đi mà vui sống. Còn các cụ vẫn kham được thì em thương, em thương....:21::21::21:
đây cũng là chỗ cho nàng viết chuyện ngôn tình; tâm thư, lại có a Chim thích đọc ae zai trẻ like lia lịa.
thử viết ở chỗ khác xem, 5' nó xóa liền hà
trẻ trâu nó bẩu ấm ớ chị già tốn chỗ :21::21::21::21:

Em có quan trọng gì đâu.
Cụ @Son nói đúng, chốn này rất tình nên thích vậy thôi :10:
Có chỗ tán nhảm là được.
Thấy các cụ kêu khổ quá thì đưa ý kiến để quẳng gánh lo đi mà vui sống. Còn các cụ vẫn kham được thì em thương, em thương....:21::21::21:

Ra ra vào vào... nhàm ...mà các cụ ấy vẫn bò lên hàng ngày thì sợ gì việc này hả chị :10:
Ơ mà thương rồi thì phải mở rộng vòng tay chứ nhể :21:

Nếu mọi thứ đều quy đổi thành tiền, thì bao nhiêu cho đủ hở chị? :1:
Kinh phí duy trì có thể cần thiết, nhưng yếu tố chính để VC đứng vững, vẫn là sự khách quan và nhiệt tình (dù không tuyệt đối).
Tiền có thể sai khiến chủ thể cần nó, chứ không đổi bản chất được :1:
Em nhớ không lầm thì "Có 3 thứ tiền không thể mua được là Sức khỏe - Thời gian - Sự thật".
Mua được Bác.
-Sức khỏe: cứ vào viện sẽ thấy cần tiền, đặc biệt nếu nhà có cụ già là sẽ biết tiền mua sức khỏe nhé.
-Thời gian: mua được, cứ có tiền thuê người làm hộ Bác tất cả những gì Bác cần phải làm, kể cả chăm các cụ nhé. Tui biết 1 số đại gia đang hùn nhau mở resort dạng cao cấp để chăm lo cho các cụ (khoảng 100 cụ thôi), theo kiểu từ vật chất đến tinh thần. Con cái yên tâm mà kiếm tiền mà trả rồi thứ bảy, CN đến chơi với các cụ.
-Sự thật: mua được luôn nhé. Đưa nhiều tiền vào kêu nói sự thật là nói hết ra ráo.
Tiền chỉ không mua được TUỔI TRẺ.
Thầy Bạch Vân đúng là người giàu vì bác ấy có tuổi trẻ, người trẻ thường nhiệt tình. Già rồi nhiệt tình nó bị nguội.
Già mà nhiệt tình thì gọi là trẻ tâm hồn. Theo nghĩa nào cũng tốt hết. Bởi vậy tui thích cái nhiệt tình của Thầy ấy.

Status
Not open for further replies.
Back