Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
tôi đây, giống a Táo, riêng việc đọc cmts không hết đã cả tối :1cool_byebye:
@jnkhoanguyen
ê, chú tàu ngầm ất ơ nào nhắc a7 đây vại:106:, nói luôn miễn tiếp mấy chú clone

e trình độ có hạn, đã giao lưu hết sức trong khả năng; cái nào đùa cái nào phân tích đàng hoàng đọc là biết.
---
  • tôi confirm lại 1 lần nữa: chả có méo cái chuyện lùa gà ở cái vc này, lí do đơn giản: ao 3m2 thì cá nó cũng bé cỡ đầu tăm, cá bự thành tinh cả rồi lùa bằng mắt :1cool_byebye:
  • có phải downtrend đâu mà lắm tâm thư vại? 4r nào chả tèo khi uptrend, viber/spyke cũng tèo cả, everyone là chiên gia; nhu cầu bờ vai sẻ chia giảm. ace cứ chờ khi nào index =1/2 từ đỉnh tự dưng 4r topic an ủi chia sẻ mọc ầm ầm.
  • chả biết viết gì nữa, xin hết. vc vẫn rất bình thường, no problems.
văn của bác @dash177 nghe mùi dân IT lắm :1:
đọc cả tối giờ em mới theo hết đoạn ngắt sau giờ nghỉ trưa. sân chơi chung VC em đọc rồi thấy mỗi người một phong cách đánh chứng khác nhau, ngu ngơ như em vào đây vừa giải trí vừa học hỏi. bác nào hỏi khó nếu em biết em đưa thông tin. em hỏi ngu ngơ bác nào thương tình thì chỉ cho em, rồi bác nào chưa biết có thể đọc để biết thêm.
em xin hết. mai lại vào chém gió, hóng hớt,học hỏi tiếp.:1:

@jnkhoanguyen

e trình độ có hạn, đã giao lưu hết sức trong khả năng; cái nào đùa cái nào phân tích đàng hoàng đọc là biết.
---
  • tôi confirm lại 1 lần nữa: chả có méo cái chuyện lùa gà ở cái vc này, lí do đơn giản: ao 3m2 thì cá nó cũng bé cỡ đầu tăm, cá bự thành tinh cả rồi lùa bằng mắt :1cool_byebye:
  • có phải downtrend đâu mà lắm tâm thư vại? 4r nào chả tèo khi uptrend, viber/spyke cũng tèo cả, everyone là chiên gia; nhu cầu bờ vai sẻ chia giảm. ace cứ chờ khi nào index =1/2 từ đỉnh tự dưng 4r topic an ủi chia sẻ mọc ầm ầm.
Cám ơn anh và các members như anh nhiều lắm

Bang chủ trước lúc ra đi chỉ có 1 tâm huyết để diễn đàn như xưa chú không đòi hỏi gì. Bàn giao lại với giá 0 đồng cho ban điều hành mới

Ban điều hành mới không đáp ứng được nguyện vọng của bang chủ và các mem mới, cũ, lấy làm áy náy lắm

Nay mai có anh chị em nhiệt huyết hơn, chúng em mong muốn là bàn giao lại. Bất cứ lúc nào.

[QUOTE="CACO, post: 303791,
Nay mai có anh chị em nhiệt huyết hơn, chúng em mong muốn là bàn giao lại. Bất cứ lúc nào.[/QUOTE]
Anh lam tiep di, khong ai lam dau. Mot 4r non-profit ma giu duoc nhu bay gio la da qua hay roi. Anh viet nhu vay doc thay buon.

Tôi cho rằng cứ để diễn đàn hoạt động kiểu này cũng không hay lắm đâu.
Việc các anh chị không còn tha thiết mà vẫn phải gánh vác trách nhiệm, rồi tốn cả tiền bạc, công sức vào đây sẽ khiến các anh chị có cảm giác mình vác tù và hàng tổng, thậm chí có khi còn cho mình cái vị thế của kẻ ban ơn, người có quyền .....
Dân chứng nói chung là thông minh và nhạy cảm, có điều thói quen và tình cảm 10 năm gắn bó khiến họ cũng chậc lưỡi cho qua.
Để duy trì diễn đàn làm chỗ sinh hoạt chung mà vẫn giữ được sự trân trọng với nhau nên thuê hẳn người điều hành. Anh em thành viên đóng góp 1 quỹ để trang trải chi phí hoạt động. Thông tin chi phí công khai, minh bạch . Thế là anh em đều bình đẳng, tự do và bác ái :10:

Cám ơn anh và các members như anh nhiều lắm

Bang chủ trước lúc ra đi chỉ có 1 tâm huyết để diễn đàn như xưa chú không đòi hỏi gì. Bàn giao lại với giá 0 đồng cho ban điều hành mới

Ban điều hành mới không đáp ứng được nguyện vọng của bang chủ và các mem mới, cũ, lấy làm áy náy lắm

Nay mai có anh chị em nhiệt huyết hơn, chúng em mong muốn là bàn giao lại. Bất cứ lúc nào.
mình mò đến tận nơi bang chủ còn ko ra mặt
hôm nay vcers ươt quá làm mình cũng thấy nao nao
uống thêm một chén thấy đường về nhà xA Lắc xa lơ

Tôi cho rằng cứ để diễn đàn hoạt động kiểu này cũng không hay lắm đâu.
Việc các anh chị không còn tha thiết mà vẫn phải gánh vác trách nhiệm, rồi tốn cả tiền bạc, công sức vào đây sẽ khiến các anh chị có cảm giác mình vác tù và hàng tổng, thậm chí có khi còn cho mình cái vị thế của kẻ ban ơn, người có quyền .....
Dân chứng nói chung là thông minh và nhạy cảm, có điều thói quen và tình cảm 10 năm gắn bó khiến họ cũng chậc lưỡi cho qua.
Để duy trì diễn đàn làm chỗ sinh hoạt chung mà vẫn giữ được sự trân trọng với nhau nên thuê hẳn người điều hành. Anh em thành viên đóng góp 1 quỹ để trang trải chi phí hoạt động. Thông tin chi phí công khai, minh bạch . Thế là anh em đều bình đẳng, tự do và bác ái :10:
tốt quá rồi
nàng nói được. nói hay đó nên chắc cũng làm được
vậy từ mai nàng chủ động luôn đi, lên phương án cụ thể rồi cứ tự nhiên huy động anh e đóng góp. chi phis. @arrow chắc cũng mừng lắm đây.

Có cái 4r bằng hạt đỗ thế này mà làm khó các anh chị được sao?
Vấn đề bon nghĩ ko phải là tiền thậm chí cũng ko phải ko có khả năng qly or chat luong noi dung. Chỉ là cách "nhìn".
Vd: nếu một ngày xấy trời nào đó skype sập thì chắc hẳn 4rum trên đây sẽ rôm rả hơn ? Chắc!
Vậy đặt tiếp, nếu thay vì "tám" trên skype, cta tám trên 4 rum ? Liệu nhu thế rum có rôm rả ko? Chắc!
Cũng ko cần nhiều chỉ cần giành đúng thời gian ấy thôi.
Thay vì chờ skype tự sập thì cta chủ động cho nó "sập". Cái này làm dc ko ạ? Ko có tí nào dính đến các khó khăn mà các mods liệt kê nhé, hì...
Vấn đề là thay đổi or xoay một chút góc nhìn và do it.

@jnkhoanguyen

---
Tôi quote lại post of bạn dash vì muốn nhắc đêns vd lquan lùa gà.
Dù cta ko làm gì vẫn bị cho là 'lua gà' , vậy thì dù cta có làm bất cứ gì vẫn có thể bị Nghĩ như thế Đó là miệng lưỡi đời. Chuyện bình thường.
Khi cta nói, cơ hội hiểu lầm sẽ giảm cuống vì sẽ có các đối thoại làm rõ giữa bên nói và nghe

Có cái 4r bằng hạt đỗ thế này mà làm khó các anh chị được sao?
mình thì chỉ thích giữ diễn đàn như 1 quán cóc, 1 cái ao nhỏ để mấy ace quen nhau vào ra tán nhảm relax. Ai thấy nhàm chán, vô bổ xin mời cứ ra đi...
Mình không thích làm thành 1 trang tài chính, tích phân vì cái này đọc được ở khắp nơi: báo cáo Tây có , ta có, các phòng phân tích của các cty chứng khoán ra đều, nhận đặt hàng, mua gói dữ liệu từ TT lưu ký ...
Không có thời gian nữa, hàng ngày bớt đc thời gian của gia đình để đi uống cafe/bia sau giờ làm số liệu buổi chiều đã tốt lắm rồi.
Vậy nên, nàng vẽ ra như thế nếu nàng làm thì bọn mình quá vui luôn ủng hộ hết mình. Mình chỉ mở 1 cái chòi lá cho các ae bạn mình tán nhảm hàng ngày cùng mình thôi

Cờ ca ký xong mớ phiếu lệnh đi uống bia với anh e, mặt đần thối ra nghe kể chiện diễn đàn
Chủ tịch thì về sớm nay ẵm thêm cái cv phụ trách công nghệ thông tin của mobifone + lịch tập golf dày đặc nữa nên thành ra bận vãi

Last edited:
cafe-sang-1471523990-413143-1471523990

Em mời các bác VCers nhé: ai thích cafe thì cafe, ai thích nước cam thì có nước cam đây... :10:

Cờ ca ký xong mớ phiếu lệnh đi uống bia với anh e, mặt đần thối ra nghe kể chiện diễn đàn
Chủ tịch thì về sớm nay ẵm thêm cái cv phụ trách công nghệ thông tin của mobifone + lịch tập golf dày đặc nữa nên thành ra bận vãi

View attachment 4629
Công nhận mặt cũng hơi đần (thất thần) thật, khác hẳn thường ngày :24:
Anh Cào anh ấy nói 1 chập mà tâm tư vãi :21:

Status
Not open for further replies.
Back