Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
À ra vậy, em xem xong cũng chỉ biết lắc đầu và thốt lên: Định Mệnh.
Bây giờ anh chỉ cách phá giải đi ạ, chứ học Mệnh mà qui phục đầu hàng... thì thôi, học nàm chi cho phí công?
Ví dụ: Dùng 8 tự của chị tay to để Điều Hậu chẳng hạn?kkk
Anh cũng đang luyện chiêu điểm "huyệt xì tiền" :21:

Hôm nọ bói thử 1 Quẻ, Thấy con Thìn dính Thiên Không... lạ thặt? Thầy dzất bí ẩn, khơi gợi trí tò mò của iem... hại não quá đi!
Thìn dính Thiên Không?
Thầy thấy vậy ư? Để em coi lại quá khứ xem thế nào. Cám ơn thầy nhé!
Mà này, từ ngữ thầy dùng thi thoảng em phải nhờ tiên sinh gúc gồ mới tỏ đc đôi chút, hi hi.

Sent from my SM-N920C using Tapatalk

Thìn dính Thiên Không?
Mà này, từ ngữ thầy dùng thi thoảng em phải nhờ tiên sinh gúc gồ mới tỏ đc đôi chút, hi hi.

Gú gồ làm gì, để tôi giải thík cho. Thiên Không là sky mà Thìn là dragon. Thìn dính Thiên Không có nghĩa là rồng tung hoành trên trời đấy. :15:

Thìn dính Thiên Không?

À, xin lỗi Thầy vì mấy ngôn từ Huyền Bí. Khó hiểu xin cứ ignore nhóe. Thìn dính Thiên Không, thử điểm qua 1 vài mốc sự kiện, Thầy cần phơm nhoát, để em dịch Quẻ:
1. Reg nick từ 2012, bên F319, lại follow anh Vietcurrency (ngừng pọt bài từ 2007). 24 tuổi đã vào chợ chứng, chém ró 5 năm.
2. Sau 5 năm, đến 2017, mới mò sang bên VC (nhà của anh Vietcurrency) để cồm men và like dạo thằng Ma Đạo như em? Rồi lại hẹn hò gặp mặt?
3. Thầy vừa không phải là Gái Xinh, vừa không để sđt hoặc skype khi tham gia F319, nên chắc cũng không phải Broker hì? Động lực hẹn hò gặp gỡ là gì? Thường thấy: Không Tình thì Tiền... Case này, cả 2 đều có xác suất bé tẹo... => Quá hấp dẫn khi truy xuất thông tin, theo hướng Thìn dính Thiên Không!

À, xin lỗi Thầy vì mấy ngôn từ Huyền Bí. Khó hiểu xin cứ ignore nhóe. Thìn dính Thiên Không, thử điểm qua 1 vài mốc sự kiện, Thầy cần phơm nhoát, để em dịch Quẻ:
1. Reg nick từ 2012, bên F319, lại follow anh Vietcurrency (ngừng pọt bài từ 2007). 24 tuổi đã vào chợ chứng, chém ró 5 năm.
2. Sau 5 năm, đến 2017, mới mò sang bên VC (nhà của anh Vietcurrency) để cồm men và like dạo thằng Ma Đạo như em? Rồi lại hẹn hò gặp mặt?
3. Thầy vừa không phải là Gái Xinh, vừa không để sđt hoặc skype khi tham gia F319, nên chắc cũng không phải Broker hì? Động lực hẹn hò gặp gỡ là gì? Thường thấy: Không Tình thì Tiền... Case này, cả 2 đều có xác suất bé tẹo... => Quá hấp dẫn khi truy xuất thông tin, theo hướng Thìn dính Thiên Không!
1000 Like cho trình soi!

1000 Like cho trình soi!
Anh lại quá khen thằng em rồi... Đương số chưa cần phơm xác nhận mà anh???
###
- Cơ mà, nếu đúng đi chăng nữa... Thì em xin gửi tặng 499 Like cho CDG lão huynh, nhờ lão huynh mà em mới biết cách để super soi... 501 Like còn lại thì em dành tặng cho Táo Thổ lão huynh, nhờ lão huynh mà em mới biết cách chọn kèo để super soi hay không super soi?
- Không có hai lão huynh, thì đã không có thằng Ma Đạo như iem ngày hôm nay...cuối cùng, em đã tìm ra được chính bản thân mình... :19::19::19:

Gú gồ làm gì, để tôi giải thík cho. Thiên Không là sky mà Thìn là dragon. Thìn dính Thiên Không có nghĩa là rồng tung hoành trên trời đấy. :15:
Chết thật rồi! Em tra nghĩa trên đó lại khác với ý của thầy, em biết phải nàm thao?[emoji1]

[emoji106]
Thầy đi guốc vào bụng em dzồi, cơ mà chưa biết thầy chọn lối nào để ra :)

Ôi, tự dưng mất hứng rồi... Định vòng vèo 1 tẹo nữa, mà nhìn đồng hồ thấy đã hết giờ...hic. Em chém ró luôn cái này, không trúng Thầy @DragonCorp cứ nói thẳng luôn nhóe: Thầy tuổi Hợi (51%) hoặc tuổi Tuất (49%)?
Chơi chứng thâm niên roài... thành CÁO GIÀ mất rồi... đâu phải là RỒNG NON.

Ôi, tự dưng mất hứng rồi... Định vòng vèo 1 tẹo nữa, mà nhìn đồng hồ thấy đã hết giờ...hic. Em chém ró luôn cái này, không trúng Thầy @DragonCorp cứ nói thẳng luôn nhóe: Thầy tuổi Hợi (51%) hoặc tuổi Tuất (49%)?
Chơi chứng thâm niên roài... thành CÁO GIÀ mất rồi... đâu phải là RỒNG NON.
Trật lấc rùi thầy ơi, em là nai tơ thích cỏ non thôi thầy ạ.

Status
Not open for further replies.
Back