Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Không phải ý em là thế. Mind like water em đã khen anh từ lâu rồi mà!
Ý em: Chị tay to cứ phải nhìn ngôn từ của anh để đoán hành động tiếp theo là gì? Xong lại moi cái chart ra đọ... để học lóm. Theo như bộ môn hành vi học thì: Hành động lập đi lập lại trong 21 ngày liên tục, sẽ thành thói quen... khó có thể từ bỏ một sớm một chiều... Gọi đơn giản là: Nghiện soi Chim non... :24:
Chưa bao giờ học kiểu đó nhá.
Chả việc gì phải lao vào học cái sở đoản của mình làm gì. Dốt cho dốt luôn.

Ý em: Chị tay to cứ phải nhìn ngôn từ của anh để đoán hành động tiếp theo là gì? Xong lại moi cái chart ra đọ... để học lóm. Theo như bộ môn hành vi học thì: Hành động lập đi lập lại trong 21 ngày liên tục, sẽ thành thói quen... khó có thể từ bỏ một sớm một chiều... Gọi đơn giản là: Nghiện soi Chim non... :24:
:21::21:

Chưa bao giờ học kiểu đó nhá.
Chả việc gì phải lao vào học cái sở đoản của mình làm gì. Dốt cho dốt luôn.
Vại chị nghiện vì lí do gì nào? Nói không nghiện là tự dối lòng nhóe...
À mà thôi, có khi tế nhị, không cần Public...
:19::19::19:

Cuối phiên mình hơi vui vì KBC.
Có 5.000 cổ phiếu mà nó làm hao mòn tâm lực của mình ghê thật. Mai bán bố đi cho rảnh nợ đời.

:24:

Đấy, em sâu cơm mợ nó pụb líc... mà lão sp @TuanMinh íu sợ hãi, đưa vài đồng để giải vía... tạ lỗi với Thánh Thần.
Level Bá Văn Đạo phải nhường cho Thầy @xBuu... em bám càng học chiêu điểm "huyệt xì tiền"...:24:
Dà thôi, từ bỏ dần dần... không xem cho anh cung thủ anh ạ... anh HL thì mới có động lực để xem!
Vậy mà sang này mình định đem cái môn Mệnh lý ra hòa giải 2 anh em nhà nài. Mém chút là toi công rồi. :3D_62:

Cuối phiên mình hơi vui vì KBC.
Có 5.000 cổ phiếu mà nó làm hao mòn tâm lực của mình ghê thật. Mai bán bố đi cho rảnh nợ đời.
Không tâm sự 10k HAG ạ chị? Có nên bán đi, chuyển sang NAF không? Đêm ngủ cho nó ngon giấc...

Yên tâm chờ lỗ đến 3.5 triệu thì bán.
Vụ KBC nó có tý sĩ diện :24:
Óe, vầy là cần phơm: HANG chả ra cái khỉ rì trong ánh mắt của bà chị rồi. Ai đời: Tốt mà mút có 10k cổ, cơ hội múc rẻ hơn mà dửng dưng... lại còn chờ cắt lõm...
Ôi tôi hận tôi quá... đã bị dính cái bẫy to đùng... chị Troll quá tài...

• Like
Reactions: TTN
Xem trong 8 tự 2 anh em Ngũ hành nó như nước với lửa. Biết được cái gốc của vấn đề chắc cũng đỡ căng hơn.
À ra vậy, em xem xong cũng chỉ biết lắc đầu và thốt lên: Định Mệnh.
Bây giờ anh chỉ cách phá giải đi ạ, chứ học Mệnh mà qui phục đầu hàng... thì thôi, học nàm chi cho phí công?
Ví dụ: Dùng 8 tự của chị tay to để Điều Hậu chẳng hạn?kkk

Status
Not open for further replies.
Back