Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Tranh thủ lúc rãnh rỗi... Anh có thể tâm sự 1 chuyện tế nhị được không? Em thắc mắc lâu rồi, mà không dám hỏi, nay bạo gan, hỏi luôn: Vì sao anh cứ hay lãng tránh ngôn tình với chị tay to? Sự nhiệt và chân tình của chị chưa thể hiện đầy đủ sao ợ? Hay là thể hiện chưa đúng cách?
:24::24::24:

TT điều chỉnh là 4r lại vắng tanh như chùa Bà Đanh :105:
Nhìn chart ngày thấy hơi oải bác nhỉ? :4:
Từ hồi xuống 760 đến giờ chưa chỉnh phát nào coi được, toàn lấy voi ra gánh hàng :21:
Dân làng thấy voi là né, hỏi sao chẳng vắng tanh :10:

Tranh thủ lúc rãnh rỗi... Anh có thể tâm sự 1 chuyện tế nhị được không? Em thắc mắc lâu rồi, mà không dám hỏi, nay bạo gan, hỏi luôn: Vì sao anh cứ hay lãng tránh ngôn tình với chị tay to? Sự nhiệt và chân tình của chị chưa thể hiện đầy đủ sao ợ? Hay là thể hiện chưa đúng cách?
Tử vi của mình có số Đào hoa nên các cụ ngày xưa có dặn là nên/phải giữ cho nó lành, như kiểu Ân Tố Tố dặn Trương Vô Kỵ lúc lâm chung ý he he :24::24::24:

Ờ, vậy mà khoe mệnh có Đào Hoa! Chắc nhầm giờ sinh mà không biết! :1cool_look_down:

Ờ, vậy mà khoe mệnh có Đào Hoa! Chắc nhầm giờ sinh mà không biết! :1cool_look_down:
Ôi cái vụ giờ sinh này nó hay lắm anh nhóe. Em lấy mợ nó giờ sinh theo ông Vương Đình Chi thì cuộc đời nở hoa ngay... Giờ sinh của em là giờ Khe đấy anh ạ... :24:

Nhìn GD có vẻ như nhóm Bank lại gánh team đợt này :1:
Cứ xa luân chiến vầy mệt quá, sao không sập giùm phát 50pts để có thêm lực đẩy nhỉ? :4:

Ôi cái vụ giờ sinh này nó hay lắm anh nhóe. Em lấy mợ nó giờ sinh theo ông Vương Đình Chi thì cuộc đời nở hoa ngay... Giờ sinh của em là giờ Khe đấy anh ạ... :24:
@DarkGreen huynh,
Thêm cái nữa nhóe... năm sinh của em là năm nhuận luôn đấy anh... theo lịch của Tàu... Anh phải lựa chọn 1 trong 2 thôi...kkk

Status
Not open for further replies.
Back