Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Giao dịch chán quá, mời các Bác VCers làm ly cafe vậy.

và đọc cái này:
http://cafef.vn/gan-100-ty-dong-duc-thong-127-vom-cau-tram-tuoi-20170914140835928.chn
VN mình vẫn còn giàu.

Sợ lãnh đạo chém gió thôi chứ được như họ nói giá này mua cũng OK mà.
đợt lình xình 29 gom đến vùng 35 37 này tin bung ra thì té là hợp lý, AAA chắc k vượt đc đỉnh, vì số lượng hô hào quá nhiều, sau phiên tăng mạnh hôm sau lại ỉu xìu xìu,

anh với BV làm ngc lại thử xem: thay vì xem cuộc đời từ DoB, giờ dự DoB từ những gì biết dc ngoài đời. :))
ủa mà, chỉ có DoB nào đẹp anh mới công bố thui hả anh ?
Pó tay cụ Bon.Bon ợ, cụ đọc bài 1 lá số 2 cuộc đời của cao thủ Từ Lạc Ngô là hịu... 1 người là Tướng Soái, 1 người là Tăng Nhân... :21:
Càng ham muốn dự đoán cuộc đời... thì càng mờ tối. Đơn giản là vì đi chệch với Đạo của Mệnh Lý học.
Một lá số 2 cuộc đời ?

Sao hôm trước @tungneu bảo bọn Văn Ếch nó thay đổi rồi, chỉ còn mỗi bọn FTSE giữ lịch như cũ.
bọn VNM cuối tháng 8, nó làm 1 phát mini review, hôm trước nó cũng quẩy 1 phần trước thứ 6, thằng này giờ chơi kiểu bất ngờ cho bà con khó bắt bài rồi. Còn bọn FTSE thì trước giờ nó vẫn có trò mua/bán trước, có cả giao dịch thỏa thuận.

bọn VNM cuối tháng 8, nó làm 1 phát mini review, hôm trước nó cũng quẩy 1 phần trước thứ 6, thằng này giờ chơi kiểu bất ngờ cho bà con khó bắt bài rồi. Còn bọn FTSE thì trước giờ nó vẫn có trò mua/bán trước, có cả giao dịch thỏa thuận.
Lại còn vào 15ph ATC mới ghê chứ.

Bị tẩu hỏa nhập ma nên chạy lung tung thọt ngoáy thôi ạ...
Cơ mà, em hỏi thiệt, Thầy là người mới, tại sao lại chọn thằng Ma Đạo như em để giao lưu? Không sợ bị em cho lên đĩa ạ?
Bao nhiêu anh chị pím hàng ngon ngọt Daily luôn kìa... đừng lại gần em...em chưa bít mùi vị thịt Rồng nó ra nàm thao cả... tò mò kinh...hiu hiu
Em chẳng tin có quỷ với ma. Việc chọc ngoáy của thầy thì kệ thầy, thoạt nghe có vẻ khó lọt tai :1:
Nhưng em thấy ẩn sau đó là cả kho kiến thức thật nhiều màu sắc. Càng khám phá thì càng khoái, chính vì vậy nên mới bám theo học mót ko bổ ngang thì cũng bổ ngửa :1:. Em trả nhời thiệt đó, ko tâng bốc thầy đâu, hiu hiu.
Thịt của em người ta chê, nên em cóc sợ thớt với chả đĩa :1cool_byebye:.
Em cũng tò mò chẳng kém thầy, hay bữa nào rảnh thì lai rai tý thầy nhỉ. Em ở gần cầu SG, còn thầy ở phương nào?

Status
Not open for further replies.
Back