Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Thầy nói thiệt hay giỡn vậy? Thấy thầy tả xung hữu đột chẳng khác gì Triệu Tử ...
Sưu tầm đc cái này, thầy đọc chơi vậy :21:
Ngày xưa sung sức thì nghèo,
Bây giờ rủng rỉnh thì teo mất rồi.
Ngày xưa sức khỏe tuyệt vời,
Bây giờ nó có đàn hồi nữa đâu.
Ngày xưa sức mạnh như trâu,
Bây giờ công cụ nát nhàu như dưa.
Ngày xưa chẳng kể sớm trưa,
Bây giờ loáng thoáng lưa thưa gọi là.
Ngày xưa như sắt như đồng,
Như đinh đóng cột như rồng phun mưa.
Bây giờ như cải muối dưa,
Mười thang Minh Mạng vẫn chưa ngẩng đầu.
Trải qua một cuộc bể dâu.
Ôi thời oanh liệt còn đâu nữa nào.
Nay mai về với Ông Bà,
Nấp sau nải chuối ngắm gà khỏa thân
Bị tẩu hỏa nhập ma nên chạy lung tung thọt ngoáy thôi ạ...
Cơ mà, em hỏi thiệt, Thầy là người mới, tại sao lại chọn thằng Ma Đạo như em để giao lưu? Không sợ bị em cho lên đĩa ạ?
Bao nhiêu anh chị pím hàng ngon ngọt Daily luôn kìa... đừng lại gần em...em chưa bít mùi vị thịt Rồng nó ra nàm thao cả... tò mò kinh...hiu hiu

Sao hôm trước @tungneu bảo bọn Văn Ếch nó thay đổi rồi, chỉ còn mỗi bọn FTSE giữ lịch như cũ.
Kể từ khi xu thế "bắt bài rì viu" phổ biến, các bạn ETF cũng chuyển cách thức GD, nhưng em thấy lịch thả bom vẫn đúng như kế hoạch.
Còn tranh thủ sang tay trước và sau ngày chốt gần đây mới có.
Tuần này tuy xanh nhiều, nhưng bán ròng là chính, để xem hôm nay các anh lớn nhà mình cân kèo thế nào :1:

Kể từ khi xu thế "bắt bài rì viu" phổ biến, các bạn ETF cũng chuyển cách thức GD, nhưng em thấy lịch thả bom vẫn đúng như kế hoạch.
Còn tranh thủ sang tay trước và sau ngày chốt gần đây mới có.
Tuần này tuy xanh nhiều, nhưng bán ròng là chính, để xem hôm nay các anh lớn nhà mình cân kèo thế nào :1:
Các anh to nhà mình cân hết thôi, thằng Mỹ to thế mà mình còn đánh được thì các anh ấy sợ gì :21:. ETF bây giờ nhạt hoét, bị các anh ấy xỏ mũi dắt như trâu :19:.

Các anh to nhà mình cân hết thôi, thằng Mỹ to thế mà mình còn đánh được thì các anh ấy sợ gì :21:. ETF bây giờ nhạt hoét, bị các anh ấy xỏ mũi dắt như trâu :19:.
Một mình anh tỷ cân hết ETF. Chiều nay thứ 6 chắc anh ấy cân nhắc ra tay, ảnh hay chờ mấy cơ hội kiểu này, em là em nghi lắm :21:

@Bạch Vân
Cào lúc này có đuợc cái DoB nào mới không? Lúc này xin DoB khó quá, Facebook còn giấu nữa nói chi DoB... :2:
anh với BV làm ngc lại thử xem: thay vì xem cuộc đời từ DoB, giờ dự DoB từ những gì biết dc ngoài đời. :))
ủa mà, chỉ có DoB nào đẹp anh mới công bố thui hả anh ?

anh với BV làm ngc lại thử xem: thay vì xem cuộc đời từ DoB, giờ dự DoB từ những gì biết dc ngoài đời. :))
ủa mà, chỉ có DoB nào đẹp anh mới công bố thui hả anh ?[/QUOTE]
:77::77:
Bàn DoB đẹp còn bị phóng dao vào mồm kìa. DoB xấu khó mà toàn thây.

Status
Not open for further replies.
Back