Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Team ảnh chơi kiểu này ko ổn về lâu dài đâu, đưa ngóm khác cho nó design lại cho, muốn thay đổi hình ảnh brandname thoát khỏi tên gán đầu cơ cờ bạc thì ko dùng cách này dc
=> ????
Chắc đang ở giai đoạn quá độ. Nhớ hồi nhỏ đi học hay bắt phải học cái câu "quá độ lên CNXH".
Em cũng dự aQ muốn cho FLC mặc áo mới.

Bon nghĩ là ảnh nên nâng flc lên tầm mới cho nó dc wash và thoát khỏi cp đầu cơ cờ bạc như hsg và hpg thì mới nâng tầm dc
Em là phụ nữ nhưng mà đầu óc kinh thiệt,phục đấy.!
Nhìn hình tướng anh ấy ko có hậu,anh dự anh ấy hợp với câu"sắc sắc ,không không".Cuối cùng chỉ là hữu danh vô thực.Chẳng còn gì.

Em là phụ nữ nhưng mà đầu óc kinh thiệt,phục đấy.!
Nhìn hình tướng anh ấy ko có hậu,anh dự anh ấy hợp với câu"sắc sắc ,không không".Cuối cùng chỉ là hữu danh vô thực.Chẳng còn gì.
Nên hôm trc em có nhắn @Bạch Vân nên tiếp tục theo dõi flc khi đã out
Tk anh quá khen, nghe rất sướng :))))
Bởi năng lục bản thân có hạn ( tướng số) nên cần đưa flc lên tầm mà bản thân cp có thể tự tạo dc sức hút tại thời điểm còn có back support, thời qua đi mà ko kịp làm điều trên thì sẽ xuống như bao cổ và dn khác...

Last edited:
Bởi năng lục bản thân có hạn ( tướng số) nên cần đưa flc lên tầm mà bản thân cp có thể tự tạo dc sức hút tại thời điểm còn có back support, thời qua đi mà ko kịp làm điều trên thì sẽ xuống như bao cổ và dn khác...
Thks cụ Bon đã gợi ý. Tuy nhiên, em quyết định từ bỏ FLC và không quay lại, cắt đúng váy cũng được.
Lí do: Với cá nhân em, đánh FLC rất cực, so ra lợi thế thì chỉ có Margin to. Em thích thanh nhàn dể luyện chiêu "bế mông và hóng"... :21:

Tìm những bạn trẻ đang vào vận son,phúc tướng thay anh Q và anh ta nên rút lui hoặc buông màn nhíp chính,như Hương Bà Bà bên VND ấy.

Tìm những bạn trẻ đang vào vận son,phúc tướng thay anh Q và anh ta nên rút lui hoặc buông màn nhíp chính,như Hương Bà Bà bên VND ấy.
Nhận ra dc phải làm vậy khó lắm....
Flc, xxx,xxx như nhưng đứa con hãy nuôi và dạy bảo chúng xd cho chúng cái nền tảng vững khi chúng trưởng thành sẽ tiếp quản và tự biết cách phát triển mình

Chùi ui anh Hùng Huy đẹp chai lái cua bể hay quá hê hê

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back