Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
nếu coi 8.5 là đỉnh cũ khi đánh vượt thì phải qua nhẹ nhàng rồi thốc típ nếu muốn kéo mạnh, đằng này kéo lên hôm qua có retest hôm nay lại xuống với 1 vol khủng thì xác định là xác suất cao kéo vượt đỉnh để ra hàng

Đến giờ này, điều ước lúc sáng của em đã không thành sự thật. Thế là 1 cator đã ra đi... tiếc hùi hụi... Đúng là khó vượt qua ải Huyền Bí học, dẫu là cao nhân...
Phỏng vấn nhanh, ace nào còn HOLD hoặc mới mua FLC, thì Like em 1 nhát... Em xin ghi nhận, và khả năng dùng làm cator cho cái rada nhà em ạ... Cảm ơn!
Em sẽ mua, thì tương lai :10::10::10:

nếu coi 8.5 là đỉnh cũ khi đánh vượt thì phải qua nhẹ nhàng rồi thốc típ nếu muốn kéo mạnh, đằng này kéo lên hôm qua có retest hôm nay lại xuống với 1 vol khủng thì xác định là xác suất cao kéo vượt đỉnh để ra hàng
Sợ chết khiếp rồi thầy ạ. Nếu hốt hết sàn thì còn có cơ hội, dư sàn là em khóc mất, thôi tạm ứng khóc trước hu hu hu....

FLC và FIT đang đi bài rất giống nhau. Đều có sự tham gia của cổ đông mới nên hy vọng sẽ x2, x3 như nhau.
Em tư duy trong sáng thế nên mua FLC. Sai thì coi như anh Q đểu :24::24::24::24:

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back