Bình luận Giao dịch hàng ngày_Tháng 4 ánh sao phía xa bỗng nhiên dần tàn !!!

Status
Not open for further replies.
5% là bạn khác cũng cố gắng giải thích cho bạn ấy chứ bạn đó đâu có chịu hiểu.
Cứ gõ loạn chữ lên cho oai thôi :21::21::21:
Ôi, em là chúa ghét kiểu người ba hoa, thể hiện nhưng lúc bắt tay vào làm thì éo biết bắt đầu từ đâu, bắt đầu ntn.
Em đã từng làm dưới trướng 1 lãnh đạo như thế :3D_48::3D_48:
Và hiện đang phải cộng tác với 1 đối tác như thế. Họp nhiều khi chỉ muốn đứng dậy vả cho cái rồi đi ra ngoài :))

Ôi, em là chúa ghét kiểu người ba hoa, thể hiện nhưng lúc bắt tay vào làm thì éo biết bắt đầu từ đâu, bắt đầu ntn.
Và hiện đang phải cộng tác với 1 đối tác như thế. Họp nhiều khi chỉ muốn đứng dậy vả cho cái rồi đi ra ngoài :))
Vậy bác đứng dậy và làm luôn đi chứ còn chần chừ gì...

Bạn này hơi bị ngộ chữ. Chứ đọc văn vẻ thì cũng ngoan ngoãn và chịu khó học hỏi. Chắc đầu óc có vẫn đề gì chăng.

Miss you so much :1:
Hôm nay ngày gì mà nhiều người bỗng cảm thấy nhớ nhà vậy ta? :10:
Em nhớ đợt trước chị hỏi sao hàng BDS hot cứ bán chênh chọt các kiểu giờ chị biết chưa ạ?:1:

Last edited:
Em nhớ đợt trước chị hỏi sao hàng của Vin cứ bán chênh chọt các kiểu giờ chị biết chưa ạ?:1:
Hình như là bán buôn cho cấp 1 đúng không?
Chị không dám tin VIn lại dám để ngoài sổ sách phục vụ 1 nhóm người công khai như vậy.

Đọc ung hết cả thủ, toàn từ chuyên môn tiếng Ăng lê :109:
Nói túm lại là mình dốt đặc cán mai về mặt định giá thì xem cái chanh này có được không :18::102:
View attachment 5771
chuyện gì sẽ xảy ra nếu ree mua cp quỹ ^^
ree nếu ko tăng thì lần sau có khi bị loại luôn ra khỏi vn30 do vốn hóa: plx, hvn, pow, tpb dự kiến sẽ là những ứng cử viên thay thế
và ree sẽ chọn cách đi nào đây?

Hình như là bán buôn cho cấp 1 đúng không?
Chị không dám tin VIn lại dám để ngoài sổ sách phục vụ 1 nhóm người công khai như vậy.
Hi, Thực ra nếu chị quá yêu thì sẽ bị mù quáng, và người ta sẽ đo lường được mức độ mù quáng đó để ra đòn, chứ mà ko ai yêu thì sao làm được việc đó!

• Like
Reactions: TTN
kk, lúc mua cp quỹ thì có kitmc nhảy vào mua cùng
daika tiện thể táng luôn thêm dc 1 mớ bác ạ
bán cả nghìn tỷ thì nó chỉ có con đường xuôi nam
Đánh nhau riết rồi tẩu tán tài sản, chiến hữu li tán dần dần sẽ thành cty vô chủ. Chỉ tiếc cho 1 thương hiệu.
Cạnh tranh bây giờ càng ngày càng mạnh. Biển hiệu Central của người anh em chung chiến hào khi xưa giờ cũng nhan nhản ra.

Status
Not open for further replies.
Back