Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Style của mềnh là không chơi những thằng tăng cao như thế này. The best time to buy the stocks of a company is when its troubles are over.
Tham khảo ở đây xem: https://vietstock.vn/2018/11/ngay-0...oi-goc-nhin-ptkt-cua-vietstock-585-637959.htm
Ngắn gọn là rũ bùn đứng dậy sáng lòa phải ko anh. tuy nhiên style này cần có thông tin doanh nghiệp tương đối chắc chắn. do đó em có thể hiểu anh táo là người quan hệ rất rất sâu với lãnh đạo :21:

1 HĐ thì chênh 10đ mới được 1 tr đồng nhỉ.
Chưa chơi mà đã thấy quá là khó rồi.
Bỏ có 20 củ mà lãi 1 củ trong vài giờ buổi sáng chế còn mong gì hơn nữa vại chời.... mà khó thì nên bỏ chế ơi...
E rình rập mấy ngày trời có miếng nào vào bụng đâu... thầy ấy có ăn vại là giỏi roài...

kiếm ăn không dễ đâu bạn ơi,nhưng đây là sân chơi để các a e môi giới thi triển tài năng.thường những người vốn lớn không tham gia sân chơi này vì không biết thế nào mà lần.họ có thể mua cp để đó 1 vài năm chứ không ai đi đầu tư vào TT có chu kỳ vài chục phiên.đây mới là cờ bạc,còn TTCK CS mới đáng để đầu toi.nói chung cũng có cái lợi nhưng thường răng không còn

Bỏ có 20 củ mà lãi 1 củ trong vài giờ buổi sáng chế còn mong gì hơn nữa vại chời.... mà khó thì nên bỏ chế ơi...
E rình rập mấy ngày trời có miếng nào vào bụng đâu... thầy ấy có ăn vại là giỏi roài...
Anh em short được nhiều chưa, cứ short nhồi kiểu cuốn chiếu ấy. Nó chuẩn bị sập rồi. Chỉ là hồi quang phản chiếu thôi. :111::111::111::111:

Cung cấp thông tin các thầy tham khảo:
1. Ngày 9/4/2018: VnIndex 1204.33, P/E thị trường: 24.4 => Hiện nay: Ngày 5/11/2018 VnIndex 925.53, P/E thị trường 17.59
2. Với 341/375 (HSX) mã đã có kết quả quý 3 thì tổng lợi nhuận khoảng 46,5 nghìn tỷ/432 nghìn tỷ doanh thu, tương đương tỷ suất LN/DT là 10.77% (tương đương với quý I/2018 và tốt hơn Quý II/2018).
3. Vốn hóa HSX giờ khoảng 120 tỷ $

Phái sinh giờ Size bé tý tẹo chơi làm gì, Cơ sở đang quá nhiều con quá ngon, giá ở vùng đáy không mua bây giờ thì chẳng lẻ đợi nó tăng 15-20% mới mua à:). Example em solar nói hôm qua eps hơn 4000 cho 2018 PE <6, PB <1 . BCTC thì siêu sạch, mà nó lại con đầu ngành, 2019 mảng solar lại tăng trưởng tiếp từng như ấy đã đủ hấp dẫn với Chị Đại chưa nhỉ :)

Phái sinh giờ Size bé tý tẹo chơi làm gì, Cơ sở đang quá nhiều con quá ngon, giá ở vùng đáy không mua bây giờ thì chẳng lẻ đợi nó tăng 15-20% mới mua à:). Example em solar nói hôm qua eps hơn 4000 cho 2018 PE <6, PB <1 . BCTC thì siêu sạch, mà nó lại con đầu ngành, 2019 mảng solar lại tăng trưởng tiếp từng như ấy đã đủ hấp dẫn với Chị Đại chưa nhỉ :)
Ree hả Bác, giá này ổn đấy

google Scan đi chị Đại , nó trên sàn HOSE đấy, Market Size hơn 3000 tỷ, đầu ngành thì dẽ Scan không mà :). Dragon Capital còn mua phát hành riêng cao hơn giá hiện tại 30% mà :)
Trước giờ mình cứ nghĩ nó là công ty thi công các công trình điện thôi đấy.
Mã này cách đây mấy năm mình cũng được 1 anh chuyên cho vay bên này khuyến nghị.

Status
Not open for further replies.
Back