Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
5 triệu một ngày là đã tính bù trừ hết cả rồi đấy chứ. Mục tiêu lớn hơn to cỡ nào ? Có tạo ra thu nhập khoảng 1.2 tỷ một năm với tỷ suất lợi nhuận trên vốn lớn hơn 20% hay không ?
Không phải bám bảng mà có lợi nhuận ổn định lâu dài.
Hôm qua em vừa được bạn khoe: mua 500 tr 1 mảnh đất rộng 158m2 năm 2002, giờ có người trả hơn 15 tỷ. Em không tính xem bình quân bao nhiêu /năm nhưng em thích cách kiếm tiền như vậy.

Hôm qua em vừa được bạn khoe: mua 500 tr 1 mảnh đất rộng 158m2 năm 2002, giờ có người trả hơn 15 tỷ. Em không tính xem bình quân bao nhiêu /năm nhưng em thích cách kiếm tiền như vậy.
Đó là hên đó
Xui thì như Rapper Tiến Đạt cũng bỏ vài trăm chịu/tỷ giờ hàng ngày lên mạng đấu tranh đòi quyền lợi cà
Với lại 2002 có 500 chịu mua đất quăng đó không lo nghĩ thì tiền nhàn rỗi nhiều đó hehe

2002 có 500 triệu mua đất thì cũng thuộc loại giàu rồi chị. Số tiền đó mua đất HN hay HCM thì giờ cũng được tầm đó, hoặc hơn.

Status
Not open for further replies.
Back