Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Chả thấy muốn giao dịch gì cả nên chưa chuyển tiền. Vì vậy ngại làm phiền người ta.
Khổ lắm. Mấy bạn có kiến thức và có quan hệ thì không chịu làm môi giới để lấy phí đơn thuần mà đòi ăn chia theo %. Mấy bạn mới vào nghề thì có tâm nhưng chưa đủ tài, nhiệt tình quá lại là làm phiền khách.
Chị Đại đừng bỏ lên VC nữa nhé. có vấn đề gì là bao người xúm lại hỗ trợ. Nhất là anh Chim và anh bò :banana105::banhbao32:

Bên bển anh Mark đang chuẩn bị cho cú long vì ảnh vẫn đánh giá chỉ là điều chỉnh chứ không suy thoái. Cái ngại là ảnh cho rằng chỉ số chung chỉ giảm đến 20% thôi.
VNI của mình giảm 26%, liệu có phải là có gì khiến người ta e ngại hơn chứ không đơn giản là lo sợ từ Mỹ - Trung. Hay là do TT mình nó biến động mạnh nên thế nhỉ? :105:

Bên bển anh Mark đang chuẩn bị cho cú long vì ảnh vẫn đánh giá chỉ là điều chỉnh chứ không suy thoái. Cái ngại là ảnh cho rằng chỉ số chung chỉ giảm đến 20% thôi.
VNI của mình giảm 26%, liệu có phải là có gì khiến người ta e ngại hơn chứ không đơn giản là lo sợ từ Mỹ - Trung. Hay là do TT mình nó biến động mạnh nên thế nhỉ? :105:
Thầy Mark long cổ hay long chỉ số vậy chị?

Khổ lắm. Mấy bạn có kiến thức và có quan hệ thì không chịu làm môi giới để lấy phí đơn thuần mà đòi ăn chia theo %. Mấy bạn mới vào nghề thì có tâm nhưng chưa đủ tài, nhiệt tình quá lại là làm phiền khách.
bạn có thù oán gì với ai trên này không mà nhiều người tư vấn cho bạn mở tk thía.mình nghe nói giờ đang có phong trào có ghét ai thì cứ tư vấn người đó chơi ck,chơi PS thì còn ác hơn chơi ck gấp 100 lần...hahahaaa

Status
Not open for further replies.
Back