Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Đúng là hôm qua bị sốc khi đọc vụ sinh viên sư phạm bán dâm lần thứ 4 sẽ buộc thôi học. Tính hay liên tưởng mình tự hỏi không hiểu có cô giáo nào của các con mình đã từng là gái bán dâm không? :19:
Mình đã từng thấy 1 thằng em nó bảo trong tay có 1 tập danh sách gái văn phòng làm thêm bằng việc này nữa. Kiếm tiền nhanh và dễ quá mà.
Chị đại nhớ gúc lời bài hát ra nhá, hay cực. Tác phẩm kinh điển của Tom Jone, covered lại bởi Il Volo, 3 new Tenor trẻ trung của Italy.

Đau lòng quá chị,có những thứ cứ để mãi trong bóng tối cũng giống như lòng dạ thối tha luôn tồn tại 1 góc nhỏ ở mỗi người.Tại sao phải lôi ra đặt tên nó.Mà còn gán cho tầng lớp tinh anh tương lai của đất nước.
Thật sự em đau lòng muốn khóc khi tầng lớp lãnh đạo của một đất nước mà ngu dốt,thiếu văn mình như thế này,thứ đó là khốn nạn nhất.
Hôm báo đăng con bé sinh viên đại học văn hóa ném con mình đã phải ngay lập tức nói chuyện nghiêm túc với con gái.
Thấy dư luận sôi sùng sục vì quá tàn nhẫn nhưng mấy ai biết rằng nạo phá thai cũng tàn nhẫn không kém khi hình hài của đứa trẻ bị bứt xé nhỏ ra từng phần ngay ở trong bụng mẹ. Mình đã từng xem clip nạo phá thai và mình nghĩ nên công khai để mọi người nhìn cái ác đúng bản chất kẻo nhầm lẫn việc đó như đập là ta 1 quả trứng gia cầm.

Chị đại nhớ gúc lời bài hát ra nhá, hay cực. Tác phẩm kinh điển của Tom Jone, covered lại bởi Il Volo, 3 new Tenor trẻ trung của Italy.
Nhà hát to quá bác ơi.em không biết họ hát gì nhưng e nghe như giai điệu valse.e mong SAIGON có vài cái nhà hát to như vậy để e về quê khoe với bà con ở quê e là SAIGON cái éo gì cũng có

Hôm báo đăng con bé sinh viên đại học văn hóa ném con mình đã phải ngay lập tức nói chuyện nghiêm túc với con gái.
Thấy dư luận sôi sùng sục vì quá tàn nhẫn nhưng mấy ai biết rằng nạo phá thai cũng tàn nhẫn không kém khi hình hài của đứa trẻ bị bứt xé nhỏ ra từng phần ngay ở trong bụng mẹ. Mình đã từng xem clip nạo phá thai và mình nghĩ nên công khai để mọi người nhìn cái ác đúng bản chất kẻo nhầm lẫn việc đó như đập là ta 1 quả trứng gia cầm.
Con người ta có ai muốn hành nghề và hành xử máu mủ của mình thương tâm vậy đâu?Việc gì cũng có căn của nó.
Một tầng lớp lãnh đạo của đất nước 4000 năm văn hiến mà đặt tên và gán tội đó cho thế hệ "kỹ sư tâm hồn"có tâm hồn mong manh đã vỡ của tương lai đất nước tôi?Loại lãnh đạo đó cũng đáng đặt tên lại cho lịch nguyền rủa nó.
Phải chăng nghề đó đã tồn tại >4000 năm đó sao?

Status
Not open for further replies.
Back