Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
em buôn gì lỗ cái đó,có đứa bạn gái đang học đại học đem LỖ ra buôn giờ cũng bị cấm rồi.chán lắm bác ơi.giờ chỉ mong CÔ THƯƠNG thôi
https://vnexpress.net/tin-tuc/cong-...-dam-4-lan-la-bi-loi-tien-le-xau-3831528.html
Đúng là hôm qua bị sốc khi đọc vụ sinh viên sư phạm bán dâm lần thứ 4 sẽ buộc thôi học. Tính hay liên tưởng mình tự hỏi không hiểu có cô giáo nào của các con mình đã từng là gái bán dâm không? :19:
Mình đã từng thấy 1 thằng em nó bảo trong tay có 1 tập danh sách gái văn phòng làm thêm bằng việc này nữa. Kiếm tiền nhanh và dễ quá mà.

Đúng là hôm qua bị sốc khi đọc vụ sinh viên sư phạm bán dâm lần thứ 4 sẽ buộc thôi học. Tính hay liên tưởng mình tự hỏi không hiểu có cô giáo nào của các con mình đã từng là gái bán dâm không? :19:
Mình đã từng thấy 1 thằng em nó bảo trong tay có 1 tập danh sách gái văn phòng làm thêm bằng việc này nữa. Kiếm tiền nhanh và dễ quá mà.
xã hội loạn từ đó mà ra.không coi luật pháp ra gì,ban ngành nào,bộ nào cũng đòi ban hành văn bản riêng...và vụ 100 usd nữa.ăn của người ta không dễ vậy

Đau lòng quá chị,có những thứ cứ để mãi trong bóng tối cũng giống như lòng dạ thối tha luôn tồn tại 1 góc nhỏ ở mỗi người.Tại sao phải lôi ra đặt tên nó.Mà còn gán cho tầng lớp tinh anh tương lai của đất nước.
Thật sự em đau lòng muốn khóc khi tầng lớp lãnh đạo của một đất nước mà ngu dốt,thiếu văn mình như thế này,thứ đó là khốn nạn nhất.

Status
Not open for further replies.
Back