Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Ý là ảnh cưa chân bàn à :105:
Dạ, đọc cồm của ảnh với cụ bôn sô vít...thì em đoán...vậy. Không biết đúng hay là không đúng ạ...đợi ảnh cần phơm!!!
###
Có điều, tình thế hiện nay, chiếu theo những dòng ghi chú về Bàng ca, thì...
VN30 sẽ tạo đáy, vào tăng ít nhất 100 điểm nữa mới có điều chỉnh. Mặc kệ tất cả các loại chỉ báo khác...:21:

Những lúc ttckvn như thế này tuyệt nhiên không thấy các lãnh đạo ubck có kế hoạch phát triển ttck như thế nào.khi nào thì các ndt sẽ được giao dịch T0,cái này rất nhiều ndt mong chờ nhưng ngày qua ngày. Tháng qua tháng.năm qua năm.thế kỷ này sang thế kỷ khác họ chỉ hứa và dậm chân tại chỗ. Chỉ mong thu phí chứ ko chịu thay đổi phần mềm. Dẫn tới những phiên gd chỉ có 2-3kty.thua xa các ttck trong khu vực.vậy thì ttckvn làm sao mà phát triển được. Bọn lãnh đạo ubck thật sự là lũ bất tài vô dụng

Cào thử chưa?
Tĩnh cực luôn. Dường như sóng gió ngoài kia chẳng liên quan gì mấy.
Thử gì nữa hả chị iu vấu?
Thực hành luôn rồi nà...Lên cũng không bán, mà xuống cũng không mua thêm... Hold til năm con Chuột...sống chết mặc bay...
Không phải vì đâu tư giá trị...mà vì sợ Huyền Bí nó đè bẹp dí... nếu action diễn ra trong năm con Heo...

Hết chiện hôm nay
Xin lỗi chị, em đúng
Chị nhắn ảnh: Thằng Chán nó bảo, kỳ này mà ảnh không lượm được con 911, thì vác tượng sáp về chưng trong phòng cho vợ ngắm nhóe...chưa đủ đẳng cấp 5 của tháp Mát Lô. :19:
sẽ FW = tin nhắn nha tới Bàng ca nạ
bye, tôi đi gặp "ng ấy" của tôi đây
@Cdg: love u

Thầy Cò để yên cho anh Rái ảnh tận hưởng khoảnh khắc hạnh phúc này...dài hay ngắn là do Thầy Cò cả đới...
Riêng em thì em nghĩ ảnh lại canh lạc rang...lai rai...:21:
Ngắn dài là việc Rái em,
Khóc la rồi lại lèm bèm, lợi chăng?
Ngày nào cũng giảm mí tăng,
Hai anh rảnh quá, hay rằng...hâm hâm? :19:

Status
Not open for further replies.
Back