Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Cũng vậy thôi anh, kinh tế Mỹ vẫn rất khỏe, doanh số bán lẻ thằng Mastercard công bố càng chứng minh FED tăng lãi suất là đúng. Hợp lý. DJ hôm qua chạm supper trend 2009-nay, tăng cũng hợp lý, trump bảo mua cũng hợp lý. Tất cả như được lập trình. Thế giới này liệu có phải mà một ma trận ?
Dân TC thích vốn giá rẻ nhưng tăng lãi suất là FED khẳng định nền kinh tế đã đủ khỏe.

Múc lại VEA sáng nay đi người anh, không có gì hạnh phúc bằng khắc phục nỗi nầm
2 anh cmt qua lại thật tinh tế :green6::green16:
Đoạt thiên hạ mà chẳng cần tút gươm...chỉ bằng 1 cồm ment tinh tế...
Today is san bằng FUTE day...đoạt targut 1 năm chỉ trong 1 ngày...theo con đường mà Bố Cators đã chọn...ạ!
người e quá giỏi, sau này xuất bản sách nhớ cho chị đăng ký 1 bản có chữ kỹ nhá :cute_smiley9:

Dân TC thích vốn giá rẻ nhưng tăng lãi suất là FED khẳng định nền kinh tế đã đủ khỏe.
Kinh tế Mỹ em thấy vẫn khỏe, warren buffet xác suất nhận định đúng rất cao "ít nhất đến 2023 kinh tế Mỹ mới có thể suy thoái", nhưng phần còn lại của thế giới thì em thấy không ?

Các bác cho em hỏi buôn chứng ở vịt nhìn DJ có tác dụng gì ko ạ.nó có liên quan mật thiết gì với nhau ko.kinh tế thằng nào tốt thằng đó lên.xứ vịt liệu có hơn được a mỹ ko.các thầy cứ lo sọc nó chết. Sọc Fut lúc này không phải là tồi đâu nhé.

Các bác cho em hỏi buôn chứng ở vịt nhìn DJ có tác dụng gì ko ạ.nó có liên quan mật thiết gì với nhau ko.kinh tế thằng nào tốt thằng đó lên.xứ vịt liệu có hơn được a mỹ ko.các thầy cứ lo sọc nó chết. Sọc Fut lúc này không phải là tồi đâu nhé.
Nỏ liên quan đến DJ anh Cô Vơ...
Chỉ liên quan đến vía anh Bàng...Bố của các thể loại cators...mà thôi...
Anh Cô Vơ đừng bị đám đông đánh lạc hướng...nhìn lạc cators!!!

chị vừa hỏi thăm, thấy bảo đủ mua 1 bé SUV hạng trung
Chưa đâu bà chị...cỡ anh Bàng thì phải sắm PORSCHE...đợi ATC mà xem anh Bàng ảnh lên khoe thành tích.
Ngưỡng mộ quá...quá ư ngưỡng mộ. :1178:
Tầm nào rồi mà oánh chứng còn để mua nhà mua xe thì còn sân si lắm. Haaaa giờ thuộc level 5 của Maslow rồi.

Ps: Đúng là Hay không bằng Hên. :D

E chơi FUT trong ngày lên bác yên tâm không có hoảng sợ dễ vậy đâu.
Cẩn trọng, đừng chống lại Bố của các cators...thưa anh Cô Vơ...
Tuy nhiên, đó chỉ là lời khuyên vô vị...
Anh mà vật được anh Bàng, thì em tung anh lên 18 tầng mây...luôn
Đời em, chưa phục ai hơn phục anh Bàng. Maybe, lần này khác???

Status
Not open for further replies.
Back