Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
chắc vụ năm 2019 bđs công nghiệp lên ngôi.
em cũng đoán vậy hàng nát mà hồi sinh thì ăn bằng lần
nhìn báo cáo thì quỹ đất sạch còn lớn hàng không có vay nợ bank ko lo trả lãi ngân hàng,
2 quý vừa rồi đặc biệt quý 3 làm ăn khá ok, quý 3 tốt nhất trong 6 7 năm trở lại chưa kể được lợi từ CTTM
giá loanh quanh 3 4 vẫn là đáy.

em cũng đoán vậy hàng nát mà hồi sinh thì ăn bằng lần
nhìn báo cáo thì quỹ đất sạch còn lớn hàng không có vay nợ bank ko lo trả lãi ngân hàng,
2 quý vừa rồi đặc biệt quý 3 làm ăn khá ok, quý 3 tốt nhất trong 6 7 năm trở lại chưa kể được lợi từ CTTM
giá loanh quanh 3 4 vẫn là đáy.
Sao mình không thấy quỹ đất của thằng này ở đâu nhỉ?
Báo cáo cứ bùng nhùng kiểu nhiều chữ ít thông tin thế nào ấy.

Công bằng mà nói cảm nhận của mình khi chơi BO là cứ ngu ngu thế nào ấy :21:
Thật, như LHG hôm 20 không mua, đợi nó BO xong hôm nay mua 21.15 thế là lỗ ngay và luôn :19::19::19:

Sao mình không thấy quỹ đất của thằng này ở đâu nhỉ?
Báo cáo cứ bùng nhùng kiểu nhiều chữ ít thông tin thế nào ấy.
khoản hàng tồn kho đó bác 3500 tỷ Khu công nghiệp Tân Đức, Ecity Tân Đức đó
dĩ nhiên là con hàng xé giấy lấy tiền trong quá khứ, với những khoản phải thu và khoản góp vốn vào các liên doanh siêu ảo
nhưng dân đầu cơ thì ko cần quá nhiều lý do

Thật, như LHG hôm 20 không mua, đợi nó BO xong hôm nay mua 21.15 thế là lỗ ngay và luôn :19::19::19:
Bắt đầu nghi ngờ anh Mark rồi chứ gì :10:
TA nó có nhiều loại, và cũng hay lừa lắm :19:

khoản hàng tồn kho đó bác 3500 tỷ Khu công nghiệp Tân Đức, Ecity Tân Đức đó
dĩ nhiên là con hàng xé giấy lấy tiền trong quá khứ, với những khoản phải thu và khoản góp vốn vào các liên doanh siêu ảo
nhưng dân đầu cơ thì ko cần quá nhiều lý do
Ôi, không căn cứ vào cái này được đâu. Phải biết số tiền đó nó ứng với bao nhiêu đất đai, nhà xưởng và ở đâu nữa.
Chứ như năm 2012 ông KBC đưa hơn 3.000 tỷ cho 1 công ty sân sau thế là có hàng tồn kho 3.000 tỷ nhưng đến giờ Tràng cát cũng chưa có kế hoạch gì cụ thể.

Ôi, không căn cứ vào cái này được đâu. Phải biết số tiền đó nó ứng với bao nhiêu đất đai, nhà xưởng và ở đâu nữa.
Chứ như năm 2012 ông KBC đưa hơn 3.000 tỷ cho 1 công ty sân sau thế là có hàng tồn kho 3.000 tỷ nhưng đến giờ Tràng cát cũng chưa có kế hoạch gì cụ thể.
nếu thế phải đi thăm DN thui bác, việc đó để các quỹ hoặc phân tích hay tự doanh oánh với size lớn họ làm
mình oánh cò con vài chục đến 100k thì ko cần thiết

THeo quan điểm của em: BO thật hay fake là xem sau 14h chị ạ, nhất là từ 14h đến ATC vẫn giữ được nến xanh (C>(H+L)/2) là BO thật. Còn mua sớm thì hên xui ạ.

Status
Not open for further replies.
Back