Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Tks bác mod.
Solar thì chỉ ngại phần đấu nối còn lại những ông có được giấy phép và năng lực làm cũng đã giới hạn một phần lựa chọn rồi.:1:
Đấu nối Solar dễ hơn thủy điện nhiều và triển khai nhanh hơn chỉ bằng 1/4 thời gian so với điện truyền thống, tuy nhiên nói dễ là dễ cho doanh nghiệp đầu ngành và có năng lực kiểm định rồi nhé!!!

Thầy chuẩn bị thế là hợp lý. Nếu muốn nắm cp thì phải chọn cp ko/ít vay nợ, cash dồi dào, divident yields cỡ 15% trở lên thì yên tâm. Riêng cái Solar thì mình không biết nên ko có ý kiến gì.
Inbox em 1 vài cổ phiếu đáp ứng tiêu chuẩn trên đi nào :10:

Đấu nối Solar dễ hơn thủy điện nhiều và triển khai nhanh hơn chỉ bằng 1/4 thời gian so với điện truyền thống, tuy nhiên nói dễ là dễ cho doanh nghiệp đầu ngành và có năng lực kiểm định rồi nhé!!!
Vấn đề là thỏa thuận đấu nối bác ợ. Phần cứng khác thì không quá khó thực hiện.

nói cho vui chút thôi thầy ơi.còn ngồi trong cái sòng bạc này thì có chạy đi đằng trời,e chỉ hơi khó hiểu là dịp này tiền không chịu vào thôi.không ai mong muốn khủng hoảng,chỉ có điều nếu nó tới thì phải phản ứng sao cho kịp,chứ lúc đó kẹp nát bi rồi thì còn gì nói nữa.lên đây hy vọng học hỏi tham khảo ý kiến trái chiều để tu duy cho phù hợp với thời cuộc,và e cũng mong muốn học hỏi từ các ACE VC.cảm ơn các bác nhiều e lượn
theo em thì một phần do cái bóng năm 2008 nó lớn quá, nhà đầu tư cũ ko quên được, thậm chí nó lớn đến nỗi những người mới cũng biết nên họ trở nên thận trọng cũng dễ hiểu. Lý do thứ 2 là đất sốt toàn quốc. Em có bạn, mua đất đúng năm 2008 ở góc bà tó bên Long An, giờ bán ra lời gấp 3 lần. Tính ra gấp đôi lãi suất tiết kiệm 10 năm qua. Nó bảo, may mà mua chứ vứt vào chứng chắc ko còn. Quả sốt đất vừa rồi, khiến dân tình nó thích đất hơn chứng nhiều.

Đang có vay nợ 1500 tỷ dài hạn, dự kiến vay thêm cỡ 2000 tỷ nữa trong 1-2 năm tới khi LS đang tăng :21:
Tay to mua phát hành thêm giá quy đổi hiện tại là 26, mà trên sàn GD 21.8 => đang lỗ ~ 17% => đang cần game huy động PR để...:19:
Ý anh nói là nó sắp có game à ;)) :D

Nếu các thầy tự tin là giai đoạn tới rất khó khăn, em mạnh dạn khuyến nghị mang tiền gửi tiết kiệm. Thời gian làm việc khác.
Khi nào easy money hãy quay lại. Vì khi các cổ phiếu giảm xuống rất thấp nó lại rẻ tương đối so với các cổ ngon mà chưa giảm. Và như vậy tất cả sẽ cùng giảm...

Nếu các thầy tự tin là giai đoạn tới rất khó khăn, em mạnh dạn khuyến nghị mang tiền gửi tiết kiệm. Thời gian làm việc khác.
Khi nào easy money hãy quay lại. Vì khi các cổ phiếu giảm xuống rất thấp nó lại rẻ tương đối so với các cổ ngon mà chưa giảm. Và như vậy tất cả sẽ cùng giảm...
Lại copy tư vấn của mình cho cờ huynh hôm qua chứ giề :15:

Status
Not open for further replies.
Back