Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Thôi anh ạ, nâng cao thế chỉ tổ cái đần nó lớn thêm.
Chê nhiều vào, em nhận ngay :19:
Chê à...để em nghĩ cái...chê khó hơn khen à nha...tốn nơ ron thần kinh hơn khen à nha...
...
...
...
À ra rồi:
Đệch mợ, kiếm xèng nhiều, mà mất xèng thì ít...Đánh chứng như đứa con nít...

Haha,trade phải biết thay bỉm chứ?Miễn là kiếm đc tiền thôi?
DJ vừa rồi từ 24.2 chạy đến 26,xK dấy thôi?
Khi oil 76$ bà con nao nức múc P,mình dự Oil về 50$ có đúng ko nào?
Trader sống đc là nhờ có "sóng"mà?Miễn là mỗi đoạn "sóng"mình kiếm được tiền thôi.Anh có muốn mình dự Oil sắp tới nữa ko?
OIL có về lại 35 không bác,liệu hết 2018 có giá 45 không?tình hình năng lượng sạch đang dần thay thế cho xăng dầu.vấn đề là thời gian thôi

Haha,trade phải biết thay bỉm chứ?Miễn là kiếm đc tiền thôi?
DJ vừa rồi từ 24.2 chạy đến 26,xK dấy thôi?
Khi oil 76$ bà con nao nức múc P,mình dự Oil về 50$ có đúng ko nào?
Trader sống đc là nhờ có "sóng"mà?Miễn là mỗi đoạn "sóng"mình kiếm được tiền thôi.Anh có muốn mình dự Oil sắp tới nữa ko?
Trade thì biến hóa tùy tay nhưng view trend để lúc nào biết là chơi ngược thôi ạ.

Cảnh báo AE,nếu còn câu này thì ko còn là trader và sẽ là thằng đàn ông bị cầm tù đến cuối đời.
Buồn Êm Ấm
Tác giả: Quang Dũng
Có những đêm trường buông gối chăn
Giận mình êm ấm chán tình nhân
Tủi hờn với cả lời săn sóc
Của những người lo tới phận mình

Vi vút nỗi mình ai thấu nhẽ
Chao ơi tri kỷ ở ngàn phương
Ðêm đêm gió cuốn từng cơn nhớ
Từng trận sầu tư lướt thướt đường....

Giang hồ vẫy gọi mà bị "cầm tù" trong êm ấm :21:

OIL có về lại 35 không bác,liệu hết 2018 có giá 45 không?tình hình năng lượng sạch đang dần thay thế cho xăng dầu.vấn đề là thời gian thôi
Mình dự là ko về 35$,oil giảm có liên quan bầu cử của Trump.
Năm 2019 sẽ thấy Oil vượt 80$.
Thầy @NgocMinh đang rình P và mình cũng vậy.
P chỉ rơi sâu khi TT xấu hơn với giá Oil lúc này,nên mình vẫn đợi.

Chê à...để em nghĩ cái...chê khó hơn khen à nha...tốn nơ ron thần kinh hơn khen à nha...
...
...
...
À ra rồi:
Đệch mợ, kiếm xèng nhiều, mà mất xèng thì ít...Đánh chứng như đứa con nít...
Câu này vẫn chưa đúng, nhưng tầm cỡ như anh thì cứ phải là việc khó nhiều vào :21:
Thôi nhé, tiếp nữa lại tổn hại sức khỏe ACE thiện lành, em ngược đơi...:103:

Trade thì biến hóa tùy tay nhưng view trend để lúc nào biết là chơi ngược thôi ạ.

Buồn Êm Ấm
Tác giả: Quang Dũng
Có những đêm trường buông gối chăn
Giận mình êm ấm chán tình nhân
Tủi hờn với cả lời săn sóc
Của những người lo tới phận mình

Vi vút nỗi mình ai thấu nhẽ
Chao ơi tri kỷ ở ngàn phương
Ðêm đêm gió cuốn từng cơn nhớ
Từng trận sầu tư lướt thướt đường....

Giang hồ vẫy gọi mà bị "cầm tù" trong êm ấm :21:
Anh ơi,thằng đàn ông sướng nhất là sống thật với chính mình.
Em nói 43 tuổi trở đi là em đc sống cho em cũng khá trễ rồi.

@TuanMinh Thần ơi
Thần phán 2 cú trúng liên tục, làm con sở gai óc quá... Cú sau đíu ăn bằng cú đầu...đúng phóc... Không nhanh chân nhanh tay còn dính đạn của phe địch luôn í...huhuhu
Thần phán giúp con chart này nữa...để con còn chuẩn bị tinh thần lẫn phương án đối địch... Deal of this month...new deal, again...
Tạ ơn Thần!!!
Chart này múc có ăn không, thưa Thần Mã Minh?

Đằng sau vỏ bọc người đàn ông tài năng, bản lĩnh vững vàng là những đứa trẻ tự nguyện làm nô lệ.
Lúc nhỏ theo mẹ, lớn lên theo vợ, về già theo con ha ha ha....
2 từ "trách nhiệm" nếu có từ lúc 5 tuổi là tốt lắm đấy nhóe:1:

Mình dự là ko về 35$,oil giảm có liên quan bầu cử của Trump.
Năm 2019 sẽ thấy Oil vượt 80$.
Thầy @NgocMinh đang rình P và mình cũng vậy.
P chỉ rơi sâu khi TT xấu hơn với giá Oil lúc này,nên mình vẫn đợi.
Em thấy cửa này ko có đâu, lạc quan thì oil WTI sẽ ở trong mức 65 thôi. Năm ngoái 1 thừa 1 phần cung oil vì bọn dầu đá phiến Mỹ nghe đồn chúng nó mua bảo hiểm oil, nên lúc oil giá cao chúng nó ko bơm thêm dầu. Còn năm sau thì khác, thứ 2 là tăng trưởng kinh tế đang có dấu hiệu suy yếu. Thằng Nga dự báo về dài hạn oil WTI ở mức 55 USD/thùng là hợp lý. Em ko tin trong bối cảnh tăng trưởng thấp, lạm phát thấp mà oil lại tăng phi mã được. Tính ra MMs thế giới nó đánh đúng theo chu kỳ, cổ năng lượng tăng cuối cùng và nó đã hoàn thành.

Em thấy cửa này ko có đâu, lạc quan thì oil WTI sẽ ở trong mức 65 thôi. Năm ngoái 1 thừa 1 phần cung oil vì bọn dầu đá phiến Mỹ nghe đồn chúng nó mua bảo hiểm oil, nên lúc oil giá cao chúng nó ko bơm thêm dầu. Còn năm sau thì khác, thứ 2 là tăng trưởng kinh tế đang có dấu hiệu suy yếu. Thằng Nga dự báo về dài hạn oil WTI ở mức 55 USD/thùng là hợp lý.
Những thứ bác nói trên thì ai cũng thấy,
Riêng mình thấy P là sector cho 2019 thay B 2017-2018 đấy.
G/L&G/T!

Đằng sau vỏ bọc người đàn ông tài năng, bản lĩnh vững vàng là những đứa trẻ tự nguyện làm nô lệ.
Lúc nhỏ theo mẹ, lớn lên theo vợ, về già theo con ha ha ha....
Chị Đại luôn có cái nhìn tiêu cực về đờn ông, có phải có nguồn gốc từ anh nhà? :15:

@TuanMinh Thần ơi
Thần phán 2 cú trúng liên tục, làm con sở gai óc quá... Cú sau đíu ăn bằng cú đầu...đúng phóc... Không nhanh chân nhanh tay còn dính đạn của phe địch luôn í...huhuhu
Thần phán giúp con chart này nữa...để con còn chuẩn bị tinh thần lẫn phương án đối địch... Deal of this month...new deal, again...
Tạ ơn Thần!!!
View attachment 5362
Chart này múc có ăn không, thưa Thần Mã Minh?
Ủa bữa giờ em có phán cú nào nữa đâu mà 2 cú =)) bậy ghê, hết thiêng rồi ko phán nữa nhé ahihi/

Status
Not open for further replies.
Back