Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Có hai dòng còn ghi trong vở của em từ 2017, thưa Thầy Bé Giàu...
Dòng thứ 1: Thầy Bé tuổi con gì?
Dòng thứ 2: Đu bám Quýt ca, đến nửa đầu 2018, nửa cuối 2018 thì buông dần, đến 2019 thì quên hẳn.
Thầy Bé còn nhớ hay chăng?
Nếu ko có chuyển biến thì em nghe thầy, giờ có biến thì lựa thôi, em cũng ko gắn bó quá lâu

Sent from my iPhone using Tapatalk

:)), em chỉ nhớ anh joker thôi, anh là ai ạ

Sent from my iPhone using Tapatalk
Thì em là đệ anh Joker mà, em xem ké...vở...hihi
Ảnh không ghi rõ, nhưng em còn nhớ mài mại... Sửu Tuất Mùi...tam hình.
Bà chị iu vấu tuổi Tuất, đương nhiên không tính...
Thầy Bé tuổi gì, phá giải thế tam hình được không? Đó là câu chuyện hấp dẫn đến mức khó có thể cưỡng lại được...

cái vụ sân bay LT làm chậm quá, chắc đội vốn tè le i như cái metro ngàn năm chưa xong ở Xì Gòn...hehe
Tiền đâu mà làm hở anh, https://vietstock.vn/2018/11/khoi-d...ai-dinh-cu-san-bay-long-thanh-4221-638951.htm bây giờ mới thành lập cái này thì dự 2 năm nữa mới thu hồi xong đất, chờ tiếp giải tỏa mặt bằng. https://vietstock.vn/2018/10/96000-ty-dong-keo-giam-ket-xe-o-tp-hcm-768-633024.htm cái này em thấy gần hơn. nhưng chờ nó giảm sâu đã. :63:

cái vụ sân bay LT làm chậm quá, chắc đội vốn tè le i như cái metro ngàn năm chưa xong ở Xì Gòn...hehe
Nếu thuận lợi như dự kiến, em sẽ được tham gia một phân đoạn của Dự án này tới đây, đừng làm nản lòng chiến sỹ thế :4:
Zạo này TT khó ở, thành ra mức độ bun lịt của anh giảm hẳn nhẩy? :21:

Nếu thuận lợi như dự kiến, em sẽ được tham gia một phân đoạn của Dự án này tới đây, đừng làm nản lòng chiến sỹ thế :4:
Zạo này TT khó ở, thành ra mức độ bun lịt của anh giảm hẳn nhẩy? :21:
Nếu vậy, anh Rái Mã Giun nên chửn bị làm tờ trình...chuẩn bị tăng vốn gấp đôi, hoặc gấp ba...là vừa.
Lí do: Không ai có thể sống sót qua được 2019. Ngoại trừ Thiết ca ca. Rái Mã Giun ca, nhớ note lại dòng này vào vở...màu đỏ luôn nhóe...hihi

Nếu vậy, anh Rái Mã Giun nên chửn bị làm tờ trình...chuẩn bị tăng vốn gấp đôi, hoặc gấp ba...là vừa.
Lí do: Không ai có thể sống sót qua được 2019. Ngoại trừ Thiết ca ca. Rái Mã Giun ca, nhớ note lại dòng này vào vở...màu đỏ luôn nhóe...hihi
Nhầm nhọt sang trồng trọt rồi thủ tờ rưởng ui, đang nói vụ LT cơ mà :19:
Riêng vụ chờ ứng, giờ Xã đội trưởng đang zất nà tin tưởng cấp dưới, cấp quyền chảm trướng tâu sau, khỏi tờ trình thủ tục mất thời gian :10:

Nhầm nhọt sang trồng trọt rồi thủ tờ rưởng ui, đang nói vụ LT cơ mà :19:
Riêng vụ chờ ứng, giờ Xã đội trưởng đang zất nà tin tưởng cấp dưới, cấp quyền chảm trướng tâu sau, khỏi tờ trình thủ tục mất thời gian :10:
Thì em cũng đang nói về LT đấy Rái Mã ca...hihi
Tiết lậu Thiên Cơ là tội đáng chảm đầu...hihi
Cơ mà, có biết Thiên Cơ đâu mà dám lậu...hihi
Ps: Em chẳng còn cái chén nào nữa đâu mà đập, nhưng Rái Mã ca cứ note lại đi...nhỡ có khi dụng đến...hihi

Thì em cũng đang nói về LT đấy Rái Mã ca...hihi
Tiết lậu Thiên Cơ là tội đáng chảm đầu...hihi
Cơ mà, có biết Thiên Cơ đâu mà dám lậu...hihi
Ps: Em chẳng còn cái chén nào nữa đâu mà đập, nhưng Rái Mã ca cứ note lại đi...nhỡ có khi dụng đến...hihi
Anh đạt đến lé vồ Hóng tinh đại pháp & Bấm độn xủ quẻ rồi sao, chúc mừng :41:
Thôi đã trót thì trét luôn vậy, những thông tin dạng sét đánh này em nghe râm ran từ cuối T10, và đang chờ kiểm chứng đây.
Mốc (1) là 6.11 đã qua, còn mốc (2) 22.11 sắp tới, phải hok? :10:
Chờ để so lá cải với vịt cồ nó như nào, chứ không action gì đâu nhé :4:
Dù sao, cũng thật cảm ơn anh có lòng quan tâm, số em phó thường dân mà, lo lắm tắm cũng...vậy à :19:

Anh đạt đến lé vồ Hóng tinh đại pháp & Bấm độn xủ quẻ rồi sao, chúc mừng :41:
Thôi đã trót thì trét luôn vậy, những thông tin dạng sét đánh này em nghe râm ran từ cuối T10, và đang chờ kiểm chứng đây.
Mốc (1) là 6.11 đã qua, còn mốc (2) 22.11 sắp tới, phải hok? :10:
Chờ để so lá cải với vịt cồ nó như nào, chứ không action gì đâu nhé :4:
Không liên quan đâu anh Rái Mã Giun... Em mù tịt thông tin...
Em chỉ nói về Thiên Cơ bất khả lậu...hihi...
Cũng na ná như cái truyện 3 Quốc đó anh Rái Mã ca...Lão Khổng Minh đưa cho cái túi, bảo là khi nào bí lối hay mở...không được mở bậy bạ.
Mà em còn hơn cả lão Khổng Minh chứ lị: Lão í đưa tận 3 túi và thời điểm mở, còn em đưa 1 túi thui à, nhưng không kèm thời điểm mở...:24::24::24:

TT dập văn dềnh nhỉ, các thầy các mợ đi chơi hết rồi, dê làm khổ bò :1:
Cuối phiên sáng lại dip xuống, riết thành thói quen luôn :21:
Được cái vol cạn, 2 phe đấm đá nhau 1 hồi thấm mệt, muốn nghỉ chút rồi Mod nhỉ? :1:

Chời....vừa đọc lại cuốn vở...đến dòng này thì giật mình xém té ghế...Chị Đại Kiều ơi... @TTN
"Năm nay chị Đại Kiều rất son, múc tất tay con TL4, sẽ là người chiến thắng..."
Mở cái chart TL4, so với VNI...mà ngắm. Thì lẽ nào, Số Mệnh có thặt??? Thần Thánh cứ thích trêu người...:20::20::20:

Status
Not open for further replies.
Back