Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Rình cả mấy ngày ăn có tẹo coi như ko tính... quân cán nằm hết trên cao cứ nghĩ hôm nay bà con kéo pháo dữ dằn lắm... nhóm nhỏ đói quá ko chịu được phá kỷ luật bò xuống dưới lượm khoai, may ko dính mìn hehe :21:
Quân núp lùm mấy hôm muỗi đốt sưng hết cả người, chán vãi :21:

Mình mở TK PS đúng lúc khoai sắn hèn gì chả có hứng thú tham gia.
Thích thì nhích thoai chế...
NAV chế 6-7 tỏi thì bỏ ra 200 củ coi như học phí luyện tâm lý chiến, đảm bảo nhanh ngấm hơn vạn lần đọc sách tâm lý hành vi và chát chít với các anh bên mẽo...
Ngày oánh 5-10 hđ.... đặt SL 3pts... TP 10pts.... xuân thì kiếm ngày 5-10 củ... xui thì mất tương ứng... coi như mất 200 củ để đủ trải nghiệm với TA... quá rẻ để nói thẳng tưng ko quyến luyến: một ổ đánh bạc ko xứng tầm để mình mất công mất sức keke :21::24:

Thích thì nhích thoai chế...
NAV chế 6-7 tỏi thì bỏ ra 200 củ coi như học phí luyện tâm lý chiến, đảm bảo nhanh ngấm hơn vạn lần đọc sách tâm lý hành vi và chát chít với các anh bên mẽo...
Ngày oánh 5-10 hđ.... đặt SL 3pts... TP 10pts.... xuân thì kiếm ngày 5-10 củ... xui thì mất tương ứng... coi như mất 200 củ để đủ trải nghiệm với TA... quá rẻ để nói thẳng tưng ko quyến luyến: một ổ đánh bạc ko xứng tầm để mình mất công mất sức keke :21::24:
200 củ chắc sống được đúng 1 tuần. Trong đó, 1 ngày trade, 5 ngày còn lại là chởi một đám lô đề ngu...kkk :21:

Nguyện giề...đó là "giá trị cổ phần phát hành theo mệnh giá" chứ có phải giá bán đâu....
Chắc giá bán dưới 30k.
Bác ấy nói nó ghi: số tiền dự kiến thu về mà.
À, cơn ghen tỵ nổi lên mình thử đưa vào excel thì thấy từ 500 tr lên thành 15.8 tỷ cũng chỉ tương đương với tỷ lệ lãi kép 22.5%/năm thôi :21:
Kiên nhẫn đi theo con đường đã chọn.

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back