Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Em thích FLC thì phải làm sao?
Thần cờ hứng là gì anh ?
FLC với AMD dành cho Mợ Mèo, hợp vía hơn...độ lì lợm và khả năng cân bằng cảm xúc ở level cực kỳ cao...khen thật!

Thần Cờ Hứng thì phải hỏi mấy anh khơi nguồn cho dòng chảy hiện nay, anh Pò chọn số, đến anh Pơ pán đỉnh, rồi anh Chim PR follow xu hướng...
Em kẹp mợ nó đúng đỉnh, ra xong vào lại ngay đỉnh...có biết mặt mũi của Thần ra sao? Chỉ biết ngửi mùi của Thần hôi à...em thèm được Thần nhập một lần, mà ko chịu nhập, chắc không hợp mùi...hic

Thầy phán số em tháng 4-5 AL chớ dính vào trò may rủi mà tiền mất tật mang :))
Vả lại em thấy ko đủ tự tin để sọc tiếp nên nghỉ cho lành, dành phần lớn thời gian mài rìu chớ cơ hội thì không bao giờ thiếu anh ạ...
Mình phục thầy lắm luôn đấy.
Không biết đã bao lần mình ước có thể nhắm mắt bỏ qua những cơ hội không rõ ràng để tập trung cho cơ hội mà mình cho là sáng giá nhất.
Thấy cơ hội mà hết tiền khác gì bó tay chịu chết :21:

FLC với AMD dành cho Mợ Mèo, hợp vía hơn...độ lì lợm và khả năng cân bằng cảm xúc ở level cực kỳ cao...khen thật!

Thần Cờ Hứng thì phải hỏi mấy anh khơi nguồn cho dòng chảy hiện nay, anh Pò chọn số, đến anh Pơ pán đỉnh, rồi anh Chim PR follow xu hướng...
Em kẹp mợ nó đúng đỉnh, ra xong vào lại ngay đỉnh...có biết mặt mũi của Thần ra sao? Chỉ biết ngửi mùi của Thần hôi à...em thèm được Thần nhập một lần, mà ko chịu nhập, chắc không hợp mùi...hic
Anh này chắc 5 năm trước lên núi tu với anh Vũ cà phê nà đọc cờm chả hỉu gì nun

trừ khi khủng hoảng kinh tế hoặc chiến tranh,mà cả 2 cái này thì chưa xảy ra.nói chung TT vẫn vậy ko mới cũng ko cũ.có lên có xuống,có hồi đủ cả
vâng anh, vẫn nghĩ đây ko phải khủng hoảng. 2 phiên rớt mạnh em nghĩ sẽ có hồi, có điều em vẫn thiên thị trường sẽ xuôi nam tiếp.

Status
Not open for further replies.
Back