Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Chart xấu quá, volume to đùng, nhưng kiểu cua bể giống gà chắc cũng có vài phiên níu kéo để thoát rồi bám BB tèo dần đều em nghĩ vậy huhu
Nếu ngân hàng phát triển bền vững, cẩn trọng mà lợi nhuận 2 năm tới được như anh Bò nói thì quan tâm chart làm gì?
Tay to có thể bẻ chart vì mục đích của họ mà.
Hiểu về trái tim là được :10:

Nếu ngân hàng phát triển bền vững, cẩn trọng mà lợi nhuận 2 năm tới được như anh Bò nói thì quan tâm chart làm gì?
Tay to có thể bẻ chart vì mục đích của họ mà.
Hiểu về trái tim là được :10:
Em chơi ngắn nên toàn để í chart í mà, lại hay 3 phải, vừa khen TT hnay hôm sau chê liền hehe,
nhìn dài hạn chút thì em dở ẹt à

Nhạt lắm ạ :v[emoji42]
Theo quan sát và bấm tay của em, thì trong vòng 1 cây nến nữa (có sai số, nhưng tối đa 3 cây) [emoji992][emoji992][emoji992]... Thần Cờ Hứng sẽ nhập vào anh...
Anh sẽ là vị Á Thần tiếp theo, kế thừa và giao thoa sóng, với Thần Cờ Hứng...

Vì thế, em phím anh luôn, cặp TTF & JVC, giá vô cụ thể luôn, atc hôm nay và ato ngày mai.

Theo quan sát và bấm tay của em, thì trong vòng 1 cây nến nữa (có sai số, nhưng tối đa 3 cây) [emoji992][emoji992][emoji992]... Thần Cờ Hứng sẽ nhập vào anh...
Anh sẽ là vị Á Thần tiếp theo, kế thừa và giao thoa sóng, với Thần Cờ Hứng...

Vì thế, em anh luôn, cặp TTF & JVC, giá vô cụ thể luôn, atc hôm nay và ato ngày mai.
Em thích FLC thì phải làm sao?
Thần cờ hứng là gì anh ?

Về mặt tâm lý, nếu cứ đặt cược vào 1 mức điểm số hay giá cổ phiếu nào đó là rất dễ hành động sai lầm. Và khi nó không xảy ra như mình phán đoán sẽ rất lúng túng.
Giá cả cứ để thị trường quyết định, về đâu ta theo đến đấy sẽ thoái mái, nhẹ nhàng hơn.

Em nghĩ ko vội anh ơi, hôm nay volume bọn bank to bất thường, bọn này đáng lý volume phải teo tóp do đợt trước bà con bị con margin nhiều, thế thì lấy đâu ra hàng bà con phang mạnh như vậy.
trừ khi khủng hoảng kinh tế hoặc chiến tranh,mà cả 2 cái này thì chưa xảy ra.nói chung TT vẫn vậy ko mới cũng ko cũ.có lên có xuống,có hồi đủ cả

Biết đủ là đủ he he :21:
FUT chạy thế này mà thầy X bỏ không chơi phí quá :1:
Thầy phán số em tháng 4-5 AL chớ dính vào trò may rủi mà tiền mất tật mang :))
Vả lại em thấy ko đủ tự tin để sọc tiếp nên nghỉ cho lành, dành phần lớn thời gian mài rìu chớ cơ hội thì không bao giờ thiếu anh ạ...

Status
Not open for further replies.
Back